nv ติดแก๊สสlpg

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jik, 6 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jik

jik New Member Member

1
    0
    0
    nv ติดแก๊สสlpg จะมีปัญหาบ้างไหม

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ไม่มีครับ

ถามสั้น ตอบสั้น

:)

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    มีครับ :) เงินเหลือครับ :):):)

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มีครับ......เงินมันเหลือ จนต้องมานั่งคิดว่าจะไปเที่ยวไหนดี :D:D

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  6. aj11

aj11 New Member Member

201
    2
    0
    มีคับ กินน้ำมันน้อยลงประหยังเงินในกระเป๋ามากกกกกกกกกกก อิอิ

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    มีแต่ คนมาเชียร์ ให้ ติด
    มี แย้ง มั่ง ไม๊ เนี่ยยยยย
    :)

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีครับพอมีเงินเหลือ ก็มีกิ๊กหลายคนครับ555

9. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    ว้า ปัญหาเยอะจัง
    ไปติดบ้างดีกว่า
    อิ อิ

10. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    เดี๋ยวนี้ราคาติดแก๊สเป็นไงบ้างน๊อ

11. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    มีปัญหาครับ
    ปัญหาที่ว่าคือไม่มีเงินไปติดแก็สครับ
    เรื่องมันเศร้า
    5555

12. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ถ้าวิ่งเยอะ หาตังมาติดก่อน.....รับประกัน สองเดือนคืนทุนครับ :)

13. aj11

aj11 New Member Member

201
    2
    0
    ตอนยังไม่ได้ติดแก็ส3เดือนขับรถไปเที่ยวกทม.ครั้งหนึ่งคับ(ลำปาง-กทม.) แต่พอติดแก็สไปเที่ยวเดือนละครั้งนะคับ ปัญหาก็มีอยู่คือเที่ยวเก่ง55+

14. ปัญหาครอบครัวครับ เงินเหลือ เที่ยว ลงอ่าง บ่อยๆ ติดเหล้าติดเด็กด้วย ปัญหามากครับ

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตกลง แก็สสร้างปัญหาใช่ไหมพี่โต้ง....555+

16. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    ทำไมพี่อ๊อดเป็นคนแบบนี้ อิอิ พูดอะไรระวังคนนั่งข้างๆด้วยนะครับ แต่เอ๊ะวันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมาผมเห็นรถสีเหลืองกำลังหาที่จอดรถในโลตัสหน้านิคมอมตะ ใช่พี่อ๊อดหรือเปล่า มากับใครเหรอ ไม่เห็นทักเลยนะ

17. sakunpannawors

sakunpannawors New Member Member

206
    0
    0
    แหมะเสี่ยโต้งก็ทำไปได้นะ
    ว่าแต่ทำแล้วระวังจับได้นะ
    55555

18. อย่างว่าล่ะแอ้ แก้ไม่ตกเลย ถ้าจะวางมือก็อดสงสารเด็กเค้าไม่ได้ มาใครมารับช่วงต่อแด่น้า

ไม่มีทางล่ะเสี่ยแดง เพราะไม่พราดอยู่แล้วครับ อันตรายต่อชีวิตนี่รอบคอบอยู่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้