คือผมอยากจะได้ MR2 อะครับ เลยมีเรื่องอยากจะรบกวนถาม พี่ ๆ ใน board หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป88, 16 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมอยากรู้ว่า รถรุ่นนี้มีปัญหามากมั้ยครับ แล้วก้อราคากลาง ณ ตอนนี้อยู่ที่ประมาณเท่าไรเหรอคับ แล้วปกติพี่ ๆ ซ่อมกันที่อู่ไหนเหรอคับ

1. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    เอ๋ขับอยู่ก้ไม่มีปันหานะคะ ของเอ๋ก้เดิมๆ ราคาตอนนี้อยู่อยู่ที่รุ่นไหนเครื่องไร ปีไหนด้วยเหมือนกันค่ะ เรื่องอู่ก้แล้วแต่นะคะ อู่ที่ชำนาญ MR2 ก้มีหลายอู่ :)

2. คือ พอจะมีอู่แนะนำแถว ถนนเอกชัย หรือเส้นพระราม 2 มั้ยครับ พอดีบ้านผมอยู่แถว ๆ นั้น ขอบคุณมาก ๆครับ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แถวนั้นไม่รุเลยค่ะ บ้านอยู่แถวเพชรเกษมแต่ก้ไปทีก้นู่นเกษตร-นวมินทร์เลย

4. jadap

jadap New Member Member

13
    1
    3
    โย่ๆๆ

5. fot_ja

fot_ja New Member Member

1
    0
    0
    เเถวนั้นไม่มีครับ ผมก็อยู่เเถวนั้นครับ ต้องมาที่ ลาดพร้าวครับ ลองโทรมาคุยกันดูได้ ครับ 0863350263โอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้