ขอ เสนอตัว เป็นคนให้คามรู้นะคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chansata, 6 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    ผม ขอเป็น1ใคนที่คอยตอยปัญหาของพี่ๆๆในเวปนะครับ ผมไม่ได้มีความรู้ด้านเทคนิดต่างๆคับ แต่ไม่มีปัญหา เพราะในเวป มีอาจารย์ท่านต่างๆคอยบอกชี้แนะอยู่แล้ว

แต่ที่ผมทำได้ คือ ด้าน แบบ อู่ไหนดี ทำแบบไหนดี ซื้อที่ไหนดี แบบนี้อะครับ
    เพราะผม เคยเป็นคนที สญเงิน แสน ไปโดยไม่ได้อะไรมา เพราะไม่มีใครคอยบอก คอยชี้ทาง
    กว่าจะเจอกว่าจะเปนทุกวันนี้ สาหัสคับ ไม่อยากให้ใครโดนแบบผม
    เลยอยากจะมาเปนคน คอยช่วยเลือครับ จะมากจะน้อย อันก็ขอช่วยละกันครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยินดีครับ มา แชร์ประสบการณ์ เงิน แสนกันครับ อิอิ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยินดีครับ
    คงไม่มีใครสามารถรู้ได้หมดทุกเรื่องครับ หลายคำตอบคงดีกว่าคำตอบเดียว

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    หลายหัวเวลาพลาดจะได้โทษคนอื่นได้คับ อิอิ อันนี้ แซวเล่นนะคับ
    จากประสบการณืก็โดนมาเยอะเหมือนกันคับ แต่ เนี่ยแหละชีวิตคับ มันส์ๆคันๆโดนกันไป

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โดนกันมาทุกคนสิน่ะ

หะหะ

ช่วยๆกันครับ

6. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ใครโดนเยอะมาแชร์ประสบการณ์กันหน่อย :D:D:D

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ดีครับ หลานๆหัวสมอง เยี่ยมเลยครับ

8. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    หืม ถ้าผ มาเขียนว่าโดนอะไรมาบ้าง เนื้อที่เวปไม่พอครับ 555+
    ถ้าเขีนไป พี่เก่งRACINGWEB คงมา ตีกระบาน เพราะวา เวปช้าอยู่แล้ว ช้าอีก เพราะมึงแน่นนอ 55+
    ไว้เจอกัน ตามmeeting จะเล่าให้ลิงหลับเลยคับ 555+

9. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    เล่าให้ฟังมั่งดิครับ จะได้เป็นแนวทางให้คนที่จะเริ่มต้นกะอีโวครับ ผมก็เคยโดนเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้