ข้อมูลของสิ่งมาใหม่ แชร์กันนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Chansata, 7 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chansata

Chansata Member Member

32
    0
    6
    วันนี้ไม่ผล Guru ผู้นำเข้าของสิ่งจาก Taiwan และJapan
    ผมได้ถามถึงตัว Volt Stabilzer ของ PIvot ว่ามันดีขนาดนั้นเลยหรอ
    คำตอบของเขาคือ ดี จิงหม ดีในระดับราคา ที่เห็นและ แต่ที่บอกว่าทำนู่ๆนี่ๆได้ เช่น เพิ่มกำลังไฟจุดระเบิด อันนี้โม้ครับ
    เพราะว่า มันแค่ช่วย สำหรับรถท่ติดเครื่องเสียงชุดใหญ่สะมากกว่า อ่าวยังงี้รถแรงๆ ทำงอะครับ
    เขาบอกว่า HKS TWIN Power สิครบ ไอ้โง่ อ้าวโดนด่าเลยกู
    ผมก็ว่าเอ๋อ จิงวะ ถ้สไอ Pivot ดีแบบนั้นจริง HKS คงเจ้ง คับผม 555+
    ;)

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อ่านยากจังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้