มิดติ้ง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย art_nalam, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    มิดติ้งครั้งต่อไปที่ไหนดีคับ แบบว่ารอบนี้ขอให้มากันเยอะๆหน่อยนะคับ (รวมทั้งผมเองด้วยอิๆ) อยากให้บรรยากาศเก่าๆกลบัมาอีกแบบว่ามากันเยอะๆๆๆนะคับ อาจจะมานั้งปรึกษาหารืออะไรที่เกี่ยวกับกลุ่มของพวกเราบางนะคับ เรารยังรักกันเหมือนเดิมนะๆๆๆ

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    เห็นด้วยครับ ผมไปแน่นอน

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    รักกันอยู่แล้วครับแค่ช่วงนี้งานเข้านิดหน่อยครับแล้วเจอกันครับ

4. ป็อป

ป็อป New Member Member

91
    0
    0
    ใช่คับ แล้วผมก็จะได้ไปมิตติ้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายของปีนี้
    ผมจะไปเป็นทหารแล้วคับ เอาแบบเล้าใจๆเลยน่ะคับ

5. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    คร๊าบ.... ครั้งนี้โน๊ตไปด้วยคับ ไม่ได้ไปหลายครั้งแล้วตั้งแต่ย้ายมาทำงานที่ปราจีน รอฟังข่าวอยู่นะค๊าบ

6. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

Meeting ครั้งถัดไปเมื่อไหร่นัดเลยนะ จะได้รีบเคลียร์คิว
    และเตรียมตัวไปให้ได้ครับ น่าจะมีเรื่องคุยกันเยอะ ชอบ
    บรรยากาศและน้องๆ เป็นกันเอง

ขอบคุณครับ

7. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    จัดไปตามนั้น....

8. ป็อป

ป็อป New Member Member

91
    0
    0
    มิตติ้งเส็ดแล้ว
    งานที่คลอง5 วันที่16 พี่ๆจะไปกันมั้ยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้