เกียร์ ธรรมดา

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย indy-72, 6 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    - รบกวนถามหน่อยครับ รถผม เครื่อง D16Y8 เกียร์ AT

ผมจะ ชนเกียร์ MT ของเครื่อง 3D ได้ป่าวครับ

ถ้าเปลี่ยนแต่ เกียร์แต่เกียร์ กล่องไม่เปลี่ยน ได้ป่าวครับ

มีใครใช้อยู่บ้าง ดีป่าว :teeth::teeth:

- อีกข้อนะครับ เบาะหลังCoupe ที่เปลี่ยนกัน ใช้ของไรกันหลอครับ ที่เปลี่ยนกันได้เลยนะ DB8 ได้ป่าวครับ

2. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ชนได้ครับ กล่องไม่เปลี่ยนก็ได้ครับ

เรื่องเบาะไม่ทราบครับ

3. DB8 ใส่ไม่ได้ครับ

4. indy-72

366
    0
    0
    ขอบคุณ คร้าบบบบบ :eek:

5. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ผมมีตรงรุ่น เกียร์เปล่า 3000 มี 2 ลูก ถ้าเอาอุปกรณืเพิ่มก็โทรมาคุยกัน

6. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ตัว Lev เครื่องฝาขาวของผมและเพื่อนอีกหลายคนไม่สับกล่องไม่สับคอท่อไอดีเจอปัญหาเครื่องรอบสวิงครับ จะเป็นเฉพาะเวลาเครื่องเย็น แต่ถ้าไม่ซีเรียสก็ไม่มีปัญหาไรครับขับได้ปกติ

7. indy-72

366
    0
    0

แล้ว แก้ไขยังงัยหลอครับ

ผมเปลี่ยนแค่คอท่อไอดี

ไม่เปลี่ยนกล่อง

มันจะสวิงอยู่ป่าว ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้