มี e-car อยู่1คัน อยากทำเปง evo แนะนำด้วยค๊าบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ๊ultimadevil, 3 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ๊ultimadevil

๊ultimadevil Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้จะไปทำที่ไหนดีอ่ะคับ เพื่อนๆรู้ที่ทำราคากันเองแนะนำด้วยค๊าบ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ราคาอันนี้ต้องลองติดต่ออู่ดีกว่านะครับ แต่ละที่ไม่เท่ากัน บางที่แพง บางที่ถูก
    แต่ สัจจธรรม ของถูกไม่มีดี ของดีไม่มีถูก มีแต่ของดีสมราคา มันยังจิงเสมอมานะครับ
    บางที่บอกราคาถูก แต่ไม่จบ ต้องเปลี่ยนนูน เปลียนนี่ ไหลไปเรื่อยๆ รับรองแพงแน่นอน

ลองติดต่อที่ mitsusport ดูครับ
    ราคาไม่ถูก แต่รับประกันคุณภาพ

3. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    Mitsu Sport , Mitsu Only , อู่ช่างถัง สายไหม แต่ต้องทำใจน่ะ ครับ รถมันอายุเกิน 15 ปี ใกล้จะเป็น Retro แล้ว อะไหล่สวยๆสภาพดีมันหายากแล้ว
    ถ้ายังไม่ได้ทำอะไรเลย และสามารถขายคันเดิมได้ ลองมองหา รถทำแท้ หรือ รถแท้ ค่อยๆหาสภาพดีๆ ราคารับได้ อาจจะถูกกว่าทำจากคันเดิม แถมไม่ต้องรอ ครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ราคาตอนนี้ หารถทำที่แปลงเสร็จแล้ว สภาพสวยๆ จดทะเบียน แจ้งดัดแปลงสภาพถูกกฎหมายแล้ว
    ราคาถูกกว่า แปลงใหม่มากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้