อาทิตย์หน้า ประทีป ชวนไปซ้อมที่ สนามพีระ / มีพี่ตุ๋ย กระทิงแดง สอนให้ ใครสนใจบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 3 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    พี่ตุ๋ยว่างจะไปสอนให้ที่พีระ วันที่ 7-8-9-10 ก.ย. วันใหนก็ได้ ฝากช่วย sound เสียงด้วยนะครับ
    ใครสนใจ สะดวกวันไหน โพสต์ไว้เลยครับ
    จะได้นัดกันไป :cool:

2. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    วันไหนก็ได้ครับ จะไปให้พี่ตุ๋ยแกจูน f con ให้ด้วยครับเมื่อกี๊โทรบอกแกไว้แล้วครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อาทิตย์หน้า ท่าทางจะลาไม่ได้ทั้งอาทิตย์เลยครับ

เสียดายมากๆ

4. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    ไปได้ทุกวันครับ ถ้าเป็นเรื่องนี้ มีเพื่อนไปสนุกดีครับ ไปคนเดียวไม่มันส์เลย

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    3 คันแล้ว หมูก็น่าจะไปครับ รวมเป็น 4 คัน

ขอยกเว้นวันที่ 9 วันเดียวครับ มีประชุมประจำเดือนกับหัวหน้า
    ผมได้ข่าวว่าเช้าทางสนามเขาให้มอเตอร์ไซค์ซ้อม บ่ายให้รถยนต์ซ้อม งั้นเอาเป็นศุกร์บ่ายดีใหมครับ เผื่อเพื่อน ๆ จะได้ไม่ต้องลาเต็มวัน

6. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณครับโอ๋ เร่งรถให้เสร็จแล้วไปหนุกกันนะ ผมจะเปิดซิงสนามพีระและ 55

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ไปครับ อยู่เเค่นี้เอง ไม่ไปได้ไง

เดี๋ยวไปเก็บความรู้ เเละ รูปบรรยากาศ มาฝากครับ

8. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    อิจฉา พี่ต่าย จังไปได้บ่อยๆ

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    หมูสิทธิ์เทอร์โบอีก 1 คันครับ
    คุยกับช่างถังเมื้อกี้ คิดว่าจะไปกับพี่พลด้วยครับ ใครใช้ออกเทนบอกด้วยนะครับ ช่างถังจะเตรียมไปให้ ราคาทุนครับ

เดี๋ยวผมโทรหาพี่โอ แล้วจะ update อีกทีครับ อิอิ งานนี้ดันจนคลอด 55

10. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ตามไปหลังเลิกงานจากแหลมฉบังดีมั้ยเนี่ย

11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    รบกวน confirm ด่วน ๆ นะครับ จะได้แจ้งจำนวนนักเรียนให้พี่ตุ๋ยและคุยกับสนามต่อไป

ต๊อก มาเลยครับ ซ้อมเสร็จเหนื่อย ๆ จะได้จิบเบียร์เย็น ๆ แกล้มสาวน่ารัก ๆ ต่อเลย

12. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ยังตอบไม่ได้จริงๆ เพราะช่วงนี้ งานเยอะมาก แต่วันศุกร์ น่าจะพอไหวหน่า

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ลุ้นพี่โอให้ไปได้นะครับ ขอเป็นนักเรียนนั่งดูพี่ซักหลาย ๆ รอบ
    ตกเย็นก็เป็นนักเรียนตามพี่ไปเรียนต่อ 55

14. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    หลักสูตร ตอนเย็น น่าจะสนุกกว่าตอนกลางวัน แหง เลย อิอิ

15. Por_EVO6Varis

Por_EVO6Varis New Member Member

8
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ ถ้าไปบอกล่วงหน้า 1 วันได้ไหมครับ จะลางานไปเลย สนใจตอนเย็นมากๆ ฮ่าๆ

16. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ตัดสินใจตอนใหนก็ได้ครับ ไม่ซีเรียส เอาสนุกและสบาย ๆ เป็นหลักครับ
    เพียงแต่รู้ล่วงหน้าก็จะเป็นประโยชน์เผื่อพี่โอหรือสมาชิกท่านใดคุยกับสนามได้ราคาพิเศษกว่าจองทีละคนครับ
    อีกอย่าง อาจารย์ตุ๋ยจะได้เตรียมตัวสอนได้ตรงกับจำนวนนักเรียนครับ

เดี๋ยววันอังคารน่าจะสรุปคร่าว ๆ ว่ามีใครบ้างครับ

17. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    สำหรับสนามพีระนะครับ ไม่้ต้องต่อรองราคาพิเศษครับ คันละ 2000 รวด เคยลองหลายครั้งแล้ว เอาว่าสมาชิกรวมตัวกันได้ และัจารย์ตุ๋ยสะดวกวันไหน นั่นคือวันฤกษ์งามยามดีครับ ผมอยู่ใกล้ๆ สะดวกทุกเวลา

18. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รถยังไม่มีล้อใส่เลยครับ ม่ายทันแน่เลย

19. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ไปด้วยได้ไหมครับ... อยากทำความรู้จักพี่ๆ.. จะได้มีความรู้เยอะๆ... :D

20. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    อยากไปจังครับ ขอดูวันกะเวลาอีกทีครับ (มันน่าจะขับบนทะเลได้นะเนี้ย จะได้ใกล้ๆ หัวหิน-พัทยา )เฮ้อ... - -"

21. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ว่างวันที่ 10 วันเดียวเลยครับประทีป ลองถามๆ ในกลุ่มดู ถ้าไม่สะดวก ก็เจอกันช่วงแข่งเลยครับ

22. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมไปไม่ได้แน่นอนครับ รถไม่ได้ทำ งานลาไม่ได้ครบสูตร

23. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้าวันที่10ไปด้วยครับ ว่าแต่คิดคันเท่าไรครับ

24. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใครสนใจกริ๊งกร๊างหาประทีปครับ ประทีปจะได้ประสานงานต่อให้ครับ

25. KONGKUB

2,256
    14
    38
    ค่าซ้อมตีไปเลยคันละ2000ครับ เค้าไม่ลดให้แน่นอน

26. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ต้องไปให้ได้ครับ พี่ประทีป แต่คงไม่ทันได้ร่ำเรียนอ่ะครับ.... ตามไปช่วงเย็นที่สนามเลย นัดกับหมูไว้ด้วยอ่ะครับว่าจะเปลี่ยนสปริงเวสเกต.... แล้วก็ socket ของ font cd อ่ะครับ พอดีมันติดอยู่ที่รถพี่ประทีป ผมเลยไม่ได้หิ้วมาด้วย.... แต่ถ้าโอกาสดีๆ...อาจจะนัดจารย์ตุ๋ยเบงานจูนด้วยเลย.... อ่อ ผมไม่มีเบอร์พี่ประทีปครับ รบกวนยิงมานิดนึงน่ะครับพี่
    081-8036941

27. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    สรุปเป็นวันศุกร์ที่ 10 ช่วงบ่ายนะครับ พรุ่งนี้จะโทรแจ้งอาจารย์ตุ๋ยครับ ผมคงออกจากรุงเทพประมาณ เก้าโมงเช้าครับ ใครอยากไปพร้อม ๆ กันก็เจอกันที่สิทธิ์เทอร์โบพระรามเก้าครับ ค่าซ้อมคันละ 2,000 เบอร์ผม 086 309 4200
    รายชื่อคนที่ไปแน่นอนนะครับ
    1. ประทีป
    2. หมู สิทธิ์เทอร์โบ
    3. ต๊อก
    4. พี่ต่าย
    5. kiva
    6.พี่กอบ
    ท่านใดไปแน่นอน ลงชื่อเพิ่มได้เลยครับ

ใครอยากได้ออกเทน โพ๊สใว้นะครับ ถ้ามีถังจะเอาไปเผื่อครับ ลิตรละประมาณ 60 บาทครับ

28. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอโทษครับ ลืมคนสำคัญ
    7. พี่โอ

29. Por_EVO6Varis

Por_EVO6Varis New Member Member

8
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ แต่เช้าติดประชุมด่วนเลิกประมาณเที่ยง ถ้าไม่เลส ถ้าเลิกเร็วจะรีบตามไปได้ไหมครับ อยากไปจริงๆ เพิ่งรู้ว่ามีประชุมเมื่อวาน

30. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    วันอังคาร เเล้วนะ อีกสองวันครับ

เพื่อนฝากมาลงชื่ออีกคนครับ คนนี้ไปเเน่นอน

- บอย รถบ้านชลบุรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้