ขอสรุปเรื่องการจัดงานครบรอบ 6 ปี RT CLUB

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สรุปวันเวลา และสถานที่จัดงานครบรอบ 6 ปี RT CLUB นะครับ

วันที่ : วันอาทิตย์ 29 สิงหาคม 2553

เวลา : 09.30 - 18.30 น.

สถานที่ : บริเวณพื้นที่ จ.พระนครศรีอยุธยา และใกล้เคียง

จุดนัดพบ : สมาชิกทุกท่านพร้อมกัน ณ ปั๊ม ป.ต.ท. (เจ็ทเดิม) ตรงแถวๆ ม.กรุงเทพ รังสิต (ฝั่งขาออก) เวลา 9.30 น.

กิจกรรม : เดินทางร่วมกันไปไหว้พระ ทำบุญ เดินเที่ยวตลาดน้ำอโยธยา และปิดท้ายด้วยการกินกุ้งย่างริมแม่น้ำ

กำหนดการ : ไม่มีกำหนดทางการ ไปแบบชิลล์..ชิลล์ อยากแวะก็จอด หายเหนื่อยก็ไปต่อ ผ่านอะไรน่าสนใจก็จอดเที่ยว ดูสบาย ๆ ดีมั้ย อิอิ

งบประมาณ : ไม่มีเก็บส่วนกลาง รถใครก็เติมน้ำมันกันเอาเอง อยากกินอะไร ซื้อกันเอาเอง 555+

ผลที่คาดว่าจะได้รับ : สมาชิกทั้งเก่าและใหม่ได้พบปะ พูดคุยกัน และหารือกันถึงแนวทาง/ทิศทางการดำเนินกิจกรรมต่างๆ ของคลับเราในปีต่อไป

แจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ..... แล้วเจอกันครับ

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับแซบครับ

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบครับ.. แต่ไปร่วมงานด้วยไม่ได้ T__T ฮือๆๆๆ

เนื่องจากวันที่ 29 ส.ค. 2553 ผมติดไปเป็นกรรมการการเลือกตั้ง สก. สข. ที่เขตบางแค ฝากเพื่อนๆ RT Club ช่วยเที่ยวและทำบุญเผื่อด้วย meeting คราวหน้าจะเอาเหล้าไปฝาก 1 กลม ก็แล้วกันนะ ^_^ :) :cool:

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จัดไป "อย่าได้แคร์" :D :D :D

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพ ๆ ๆ วันอาทิตย์นี้นะครับ บอกต่อ ๆ ด้วย

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไม่รับทราบครับ

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นเดี๋ยวโทรบอกเองก็ได้ว่ะ 555+

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆ พรุ่งนี้เจอกันครับ

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรเจอกันครับ

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    และแล้วก็ผ่านพ้นไป ขอบคุณทุกท่านด้วยครับ อิ่มบุญไปตามๆกันนะครับ

11. rung_nu

889
    2
    0
    ผ่านไปได้ด้วยดีแต่เกือบจะไม่ดีก็อีเด็กเสริฟร้านอาหารเนี่ยแหละ...............เกือบหมี่เหลืองๆๆๆๆ55555555555555555+

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อีกอย่างคือ เณรวัดข้างๆ ร้านอาหารอ่ะ ไม่รู้จะตีระฆังอะไรนักหนา ยังกับเรียนวิชาดนตรี 5555+

13. rung_nu

889
    2
    0
    เณรไม่เท่าไหร่.........ไอ้เด็กเสริฟเนี่ยดิพี่............น่าจะจัดซักหมัด2หมัด...........555555555555+

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ทำบุญมายังไม่ผ่าน 1 วันเลยยังไม่อยากทำบาป สาดดดดดดดดดดดดดดดดดเอ๋ย อดไว้ อดไว้ นะโยม 555+

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยุบหนอ ..พองหนอ ..... 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้