สอบถามเรื่องการแจ้งเปลี่ยนสีรถหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย start, 2 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. start

start New Member Member

34
    0
    0
    ถ้ารถเราแจ้งใช้ที่เขตจตุจักร แต่ถ้าเราต้องการแจ้งเปลี่ยนสีรถนี่สามารถทำที่เขตอื่นๆได้หรือเปล่าคับ

พอดีสะดวกที่สุขุมวิท 62 มากกว่าคับ ขอบคุณคับ

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากรู้เหมือนกัน ทำสีมายังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนเลย อิอิอิอิ

3. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    คิดว่าแจ้งที่ไหนก็ได้นะครับ ทุกวันนี้ ออนไลน์กันหมดแล้ว

แจ้งเปลี่ยนช้ามีค่าปรับ 200 บาทครับ

4. lole

lole New Member Member

533
    0
    0
  5. lole

lole New Member Member

533
    0
    0
  6. start

start New Member Member

34
    0
    0
    เมื่อวานไปถามร้านที่รับต่อภาษี แจ้งโอนย้าย เค้าบอกว่าไม่ได้น่ะคับ แจ้งรถเขตไหนต้องแจ้งเปลี่ยนสีที่เขตนั้นคับ - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้