//** มิตติ้งเดือน พฤษภาคม 2550 **//

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ว้าว !!!!.................!!!!

:) ...........ถึงเวลาซักที แดดลม ลมตก ของวันเสาร์ที่ 05 / 05 / 2007 ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว

Pickup Freedom Club ร่วมพบปะ พูดคุย ตามประสา เพื่อนพ้อง น้องพี่ ที่รักรถกะบะ สถานที่ เป็น

ปั๊ม JET ถนนกัลปพฤษ์ ( หรือทางตัดใหม่จาก บางแค ไป เดอะมอล์ลท่าพระ แต่จะอยู่ขวามือ หรือปั๊มที่

เราเคยมิตติ้งกัน) เริ่มตั้งแต่เวลา 19.30 น. เป็นต้นไป ขอให้สมาชิกทุกท่านมาโดยพร้อมเพรียงกัน

หนึ่งเดือน หนึ่งครั้ง ขอเถอะครับ พี่น้อง เจอกันหน่อยนะ

ถ้าใครมาม่ายถูก หรือ มีอะไรก็โทรมาคุยกันได้นะครับ แล้วเจอกันนะครับพี่น้อง

ปล. ใครที่ใคร่ดื่มขอให้เตรียมกันมาด้วยนะครับ หรือท่านใดจะมีอะไรติดไม้ติดมือมาฝากก็ เชิญเลยนะ

ครับ.....ยินดีครับ............อิ........อิ

;) .......................;) ...................;) ...................;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 เมษายน 2007
  2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ อาจจะเอาเพื่อนไป 1 คัน คับ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เชิญเลยครับ..................ยิ่งมาแยอะยิ่งสนุกครับ

ช่วยๆๆ...................กระจายข่าวกันด้วยนะครับ

******* ขอบคุณครับ *****

4. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    น่าไปคับ^^

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขับ รถ มา เลย แช้ม ขำขำ

6. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    ปั๊มอยู่หลังบ้านเลย :D 5 นาทีถึง

7. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ถ้าพี่หนึ่งไปก็ได้ไป อิอิ :D :D :D

8. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    จัดไป

9. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    จาดปายค้าบ พี่น้อง

10. zaad

2,669
    7
    0
    มีแต่โซดาได้ป่าว ไปหาสุราข้างหน้า

11. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    จัดไป ๆๆๆๆ เด๋ววางแผนก่อง อิอิ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    พี่หนึ่งเตรียมเหล้า................................

แล้วหาโซดา................................ข้างหน้าจะง่ายกว่านะพี่

ส่วนเจ้าตี๋..............................มาเอาติ๊กเกอร์ด้วยนะครับ

และถึงสมาชิกทุกท่านที่ยังม่ายได้ติ๊กเกอร์ ให้เตรียมเงินมาด้วยนะครับ 250 บาทถ้วนครับ.....อิ....อิ

13. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ไม่มีรถอะ อยากไป เรียนเสร็จพอดีอะ

14. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ปาล์ม อยู่บ้านไหนละ วันนั้นอ่ะ
    ลองโทรหาพี่ หรือไม่ก็พี่หนึ่งก็ได้ นะ

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ช่วยกระจายข่าวกันด้วยนะครับ.....................

หวังว่า............................คงมาโดยพร้อมเพรียงกัน.........นะครับ

16. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบคับพี่เป้ :)

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า...............................................*-*

18. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    T_T

19. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    อยู่แถวบ้านเลยคับ

20. kluijung

kluijung New Member Member

45
    0
    0
  21. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ถ้าว่างก็เชิญนะครับ.........................;) ...............;) ................;) ......................;)

22. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ท่านโอ๊ตของเดี๋ยวผมเอาไปให้วันมิทติ้งนะคับ

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โฮ........................ยังม่ายได้กันอีกหรือเนี้ย...................!!!!!!!!!!!!

24. zaad

2,669
    7
    0
    เลื่อนไปอีกอาทิตย์ได้ไหม เสาร์หน้าไปเพชรบูรณ์
    ถ้าไม่สะดวกกันก้อไม่เป็นไร ต้องไปดูอาการป่วยป๋ายังอยู่ ICU อยู่เลย

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    เอา ไง พี่

ถ้า วันที่ 12 อะ ผม อยู่ ไม่ ดึก นะ เต็มที่ 3 ทุ่ม คับ

ถ้า วัน ที่ 5 อะ เที่ยง คืนคับ

แต่ ผม อยาก เจอ พี่ 1 อะ เลื่อน ก็ ดี คับ อิอิ

ปล. พี่ ตั้ม คับ ขอราคา ด้วย คับ อิอิ กลัว ตัง ไม่ พอ อะ

26. zaad

2,669
    7
    0
    ท่านอื่นว่าไง

27. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    เงียบ ...........

28. zaad

2,669
    7
    0
    รอคำตอบอยู่นะ

29. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สำหรับผม วันไหนก็ได้ ครับ

อยากให้มีสมาชิกมากันแบบ พร้อมเพรียง กันมากที่สุด

วันที่ 12 ก็ดีนะครับจะได้มากันแบบ เต็มๆ FULL TEAM เลยไงครับ พี่น้อง

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แล้วแต่ครับ..........ตามเสียงส่วนมากเลยครับ............แต่ 12 ผม มิตติ้ง ** DECEIVE CLUB **

แล้วแต่สะดวกครับ แจ้งผมด้วยนะครับ ว่าจะมิตติ้ง วันไหน ผมจะได้โทรตามสมาชิกให้ครับ

********* ขอบคุณครับ ********

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้