หาซื้อล้อแม็กเดิมๆติดรถกระบะ ร้านไหนมีเยอะๆบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย bigbird busracing, 2 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbird busracing

bigbird busracing New Member Member

11
    1
    0
    :) รบกวนชาวเรซซิ่งเว็บด้วยนะครับใครผ่านไปแถวไหนเจอร้านที่รับเทิรน์ล้อแม็กเดิมๆติดรถกระบะ บอกพิกัดที่อยู่ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ:)

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เคยมีรุ่นพี่บอก ล้อแม๊กวีโก้ ตัวเตี้ย วงล่ะ 1000 อ่ะครับ แต่จำไม่ได้แล้วว่าที่ไหน

3. bigbird busracing

bigbird busracing New Member Member

11
    1
    0
    อยากได้ของฟอร์ดเรนเจอร์ ไฮไรเดอร์รุ่นแรกที่เป็นenkaiขอบ15อ่ะครับ ใครเจอช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

4. bigbird busracing

11
    1
    0
    เป็นตัว ไฮไรเดอร์ ปี2005ไฮไรเดอร์ 2005

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้