เพลาขัขดังแล้วควร?

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kc1.6SLX, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    เพลาขัขดังแล้วควรเปลี่ยนใช้ของยี่ห้ออะไรครับพี่น้อง:cry:

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ใช้ยี่ห้อนิสสันครับ :):)

มือสองเชียงกงสวยๆ คู่ละประมาณ 2000 บาทครับ :)

ตกลงกับทางร้านก่อนว่า ให้รับประกันถ้าดังหรือสั่น ต้องเปลี่ยนได้ :)

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ข้างสั้นหรือข้างยาวครับที่เชียงกงมีหลายร้านลองเข้าไปดูครับ ของใหม่หลายพันครับ

4. Kc1.6SLX

520
    2
    0
    ผมอยู่ต่างจังหวัด ถ้าเป็นของใหม่ราคาประมาณเท่าไรครับ

5. Kc1.6SLX

520
    2
    0
    ผมที่อู่แรกบอกว่าต้องเปลียนทั้งแขนไปอู่ที่สองบอกว่าเปลี่ยนเฉพาะตัวนอกก็พอ อยากรู้ว่าควรเชี่ออู่ไหนดีครับช่วยบอกหน่อย

6. tam1

tam1 New Member Member

100
    0
    0
    ตกลงพี่ไปเข้าอู่ไหนคับ เมื่อวานผมเข้าไปหาพี่ที่บ้านไม่มีใครอยู่เลย พอดีพาน้องไปหาหมอเลยแวะไป

7. Kc1.6SLX

520
    2
    0
    พี่เไปที่อู่แถวร้านก่อน แล้วก็เข้าไปในเมืองอู่ที่หลังหอนาราย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้