ทำไมกระจกSpoonร้านTRCกับRstyle ไม่เท่ากัน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 1 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    ตามรูปเลยครับ ในวงสีแดง มันไม่เท่ากัน ทั้งของร้าน TRC และ Rstyle

อันนี้ TRC

อันนี้Rstyle

อันข้างล่างนี้คือของแท้ Spoon (ยืมรูปเขามา)

คืออยากจะถามว่ามีร้านไหนที่ขายกระจก spoon copy เนียนๆบ้างไหมครับ ช่วยแนะนำที

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ไม่ใช้กระดาษ ดับเบิ้ลเอมั่งครับ อิอิ

3. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    คนละโรงงานมั้งคับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ของผมซื้อมาจาก TRC ก็ไม่เท่ากันครับผมก็ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันครับว่าทำไมมันถึงไม่เท่ากัน แต่ผมว่างานเนียนดีนะราคาก็ไม่แพง

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมซื้อมามันเท่ากันครับ ทรง spoon

6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    แสดงว่าของคนละล๊อตหรือเปล่าคับเนี่ย

7. Pikba

258
    1
    0
    ซื้อร้านไหนมาหรอครับ

ผมรู้สึกว่างานไต้หวั่น มันขึ้นรูปมาเพี้ยน แล้วก็ไม่แก้ ส่งมาขายทั้งเพี้ยนๆแบบนั้นเลย

8. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    เคยซื้อมาแต่ก็ไม่เท่ากันตามรูปครับ ถ้าจะหาใส่ผมว่าใส่ทรง Vision งานไฟเบอร์จะสวยกว่า แต่เสียตรงที่มันไม่ใช่พลาสติก

และกระจกไม่ใช่ลนซ์ฟ้า แนะนำงานร้าน ซอยมิสทีนสุขาภิบาล3 ครับงาน OK

9. Pikba

258
    1
    0
    Vision มุมมองมันแคบอะครับ ทรง spoon มันจะ กว้างกว่าครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้