มีเรื่องขอความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Chew_Chew, 9 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เรื่องมีอยู่ว่าพี่รุ่งเค้าจะจัดแข่งเพื่อความมัน เลยอยากถามว่าต้องการให้มีรุ่นไหนลงแข่งกันบ้าง เช่น รุ่นเทอร์โบเกียร์ออโต้ รุ่นเทอร์โบเกียร์ธรรมดา เป็นต้น

ลองเสนอความคิดมาดูนะครับ ถ้ามีเสียงตอบรับมามาก พี่รุ่งจะได้จัดแข่ง

มันมือมากๆตอนแข่งเนี้ย ของแบบนี้ไม่ลองไม่รู้ครับ ^ ^

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    Class A => เครื่องทำมาแล้ว เดินท่อไอดี ไอเสียใหม่ เปลี่ยนเทอร์โบ (เหมือน Class B ตอนงาน XOTB)
    Class B => รถเทอร์โบ เครื่องไม่โม (เหมือนคลาส C ตอนงาน XOTB)
    Class C => รถ N/A ทำก็ได้ หรือเดิมๆ ก็ได้ (เพื่อชาว GE เราจะได้มันส์กันทั่วหน้า)

โอเคมั้ยครับ

3. จะจัดอีกแล้วเหรอ

งานนี้เอา EG ไปได้ป่าว EG ผมจัดเพิ่มชุดใหญ่มาแล้วนะ เอาไว้หวดกับ 2ZZ ของใครบางคนโดยเฉพาะ............ ทุกวันนี้เวลาขับ MR2 แล้วรู้สึกว่าทำไม non-air มันอื๊ด อืดดดดดดด 555

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    EG จอดไว้ที่บ้านอะครับดีแล้ว เก็บไว้แรงคนเดียวต่อไปก็แล้วกัน แต่คนอื่นถ้ามี EG ก็เอามาได้นะครับ ยกเว้นคนนี้คนเดียวไม่อนุมัติ เอารถไปทำ EG หมดไม่แบ่งให้เจ้า MR2 มันแรงบ้าง 55555555555555555555555555

ผมพิมพ์ไทยได้แล้วนะครับพี่ยอดตอนนี้ อิอิอิ

5. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ดีครับจะได้มีโอกาสลงสนามกะเค้าซักที วันไหนเดือนไหนเอ่ย..............

6. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อืม รถบ้านจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้