rt 61 มีใครใช้บ้างครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย siddik, 7 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. siddik

siddik New Member Member

10
    0
    0
    ผมเพิ่งเอา rt 61 มาบูรณะใหม่ ช่วยแนะนำหน่อยครับตอนนี้ช่วงล่างทำแล้วแต่ยังไม่ได้เปลี่ยนโช็คขับแล้วหน้าเบาตั้งศูนย์แล้วมีวิธีแก้ไขไหมครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เรื่องนี้ต้องน้าเหลิมเลยครับ แน่นอนจริง เซียน RT 61 เพราะเค้าใช้อยู่ รถอย่างเนียน อิอิ เดี๋ยวผมให้เบอร์ไว้นะครับ ลองปรึกษาดูครับ รับรองว่าได้ข้อมูลมากกว่าที่คิดไว้แน่นอน คอนเฟริ์ม .... 089-9625705

3. siddik

siddik New Member Member

10
    0
    0
    แล้วน้าเหลิมคือ ใครครับ อยู่แถวไหนครับแล้วถ้าโทรไปแล้วจะบอกว่าอย่างไรดีครับขอที่อยู่ได้ไหมครับจะได้ขับรถไปให้ดูด้วยเลยครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เป็นสมาชิกในคลับเราแหละครับ โทรไปปรึกษาเค้าได้เลย บอกว่าได้เบอร์มาจาก RT club ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้