จะขอทำสติกเกอร์ Rover Club ในแบบของผมเองได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย epps, 29 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ไม่รู้ค่าตัดจะแพงไหมครับ
    แบบแรกครับ
    แบบที่ 2
    เพิ่มเติมอีกนิด
    สุดท้ายนี้ท่านใดพบเจอหัวเกียร์ 623gsi บอกผมด้วยนะครับ
    ตอนนี้ล้วงเข้าไปถึงคอหอยแล้วครับ ปุ่มมันหักละเอียดเลยครับ
    เอ็พ 083-8173132

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2010
  2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  3. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ติกเกอร์สวยดีครับ
    ไปเบิกศูนยื HONDA มีขายเฉพาะหัวปุ่ม ครับไม่กี่ร้อยครับ
    ลองดูนะครับ

พี่ใหญ่สบายดีไหมครับพี่
    บินเก่งยังพี่ คงจะได้หลายท่าแล้วนะครับ
    ถ้ามีไปครถมอีกจะแวะไปหานะครับ คราวนี้จะไปดูพี่บินด้วย

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ใหญ่
    กลับมาจากทะเลจากป่าแล้วครับ
    ว่าจะเอากล่องเกียร์ไปคืนพี่ซักวัน พี่ใหญ่เล่น ฮ.เหรอครับ ตัวไหนพี่ ผมมี HB CP3(กำลังสั่ง อาทิตย์นี้น่าจะมาถึง)
    สวัสดีครับไมโล
    ไมโลรถเป็นอะไรอะได้ข่าวว่าเข้าอู่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:11:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:10:14 ----------

สวัสดีครับพี่ใหญ่
    กลับมาจากทะเลจากป่าแล้วครับ
    ว่าจะเอากล่องเกียร์ไปคืนพี่ซักวัน พี่ใหญ่เล่น ฮ.เหรอครับ ตัวไหนพี่ ผมมี HB CP3(กำลังสั่ง อาทิตย์นี้น่าจะมาถึง)
    สวัสดีครับไมโล
    ไมโลรถเป็นอะไรอะได้ข่าวว่าเข้าอู่

5. nunjung_150

nunjung_150 New Member Member

7
    0
    0
    สติ๊กเกอร์สวยดีครับ แต่รถผมไม่ใช่ vip อ่ะครับ
    พี่ใหญ่ พี่sealwit เล่น ฮ. กันด้วยเหรอพี่ เมื่อก่อนผมเคยเล่น T-rex 450 อยู่เหมือนกัน
    ระวังเงินไปกับ ฮ. หมดนะพี่

6. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    หวัดดีครับพี่หนุ่ม
    เอารถไปเปลี่ยนระบบแอร์ใหม่ทั้งหมด
    คอม + คอยล์เย็น + พัดลม + ท่อน้ำยาหน้าแผงคอยล์ร้อน
    เปลี่ยนแร็คเส้นใหม่ ของเดิมซีลรั่ว เอาออกมาเลยเอาอันใหม่ใส่เลยครับ
    ล้างห้มอน้ำ ทำเพียบเลยครับ
    เปลี่ยนหม้อลมเบรค + ผ้าเบรคหน้า

หนักกว่านั้นเมื่อ มันมีน้ำมันเครื่องหยดเวลาจอดรถ 3-4 หยด
    มันทำให้รำคาญใจ จึงเข้าอู่
    เปลี่ยนซีลหน้าเครื่อง แล้วงานเข้าครับ
    ช่างใส่สายพานหลุดมาคร์ VALVE คดครับ แต่ดีอย่างยังไม่ได้วิ่งไปไหน
    คือว่าพังมันคาอู่เลย เลยถือโอกาสเปลี่ยน VALVE ใหม่ เจียรบ่า VALVE เปลี่ยนยางตีน VALVE

คือทำมันทั้งหมดเลย ไหนๆ ช่างก็รื้อให้ฟรีค่าประเก็นค่าแรง แล้ว

เลยนอนอู่หลายวันเลยครับ

วันหน้ามีโอกาสทานข้าวกันซักมื้อนะครับ

7. sealwit

209
    1
    0
    หายไวๆนะครับ
    ว่างๆค่อยเจอกันกินข้าวกันซักมื้อ

8. sealwit

209
    1
    0
    หายไวๆนะครับ
    ว่างๆค่อยเจอกันกินข้าวกันซักมื้อ

9. 555+++

.....
    ...55++เซ็งเป็ดเลยสงสัยมันชอบนอนอู่แล้วล่ะ...(ช่าง.ประจำใช่ป่าว.555++สงสัยจะโด๊ปM150ไปเยอะตาลายมั้ง)
    ปล.อย่าเพิ่งคิดเปลี่ยนตามที่บอกมีรายละเอียดควรศึกษาอีก.ญาติใช้อยู่

10. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    สวัสดีครับุงใหญ่ เล่นฮ. จิงแล้ว หรือยังใช้ simulator อยู่ครับ ^^

11. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    สวัสดีครับลุงใหญ่ อิอิ เล่นฮ. จิงแล้ว หรือยังใช้ simulator อยู่ครับ ^^ จขกท. ถ้าใช้ฟรอนท์แบบ Rover เลยจะสวยมากๆครับสำหรับ รูปสุดท้าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้