สวัสดีครับ อยากทราบเรื่องการเปลี่ยน โช๊ค หน้า และ หลัง ให้ เจ้า NV ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นาย กุ่ย, 29 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นาย กุ่ย

นาย กุ่ย New Member Member

8
    0
    0
    เป็น ตัว วิงโรส ปี 2005 อยากทราบราคาคร่าว ๆ โช๊คอัพ เดิม ๆ ครับ ทั้งหน้าและหลัง
    ถ้าผม ค่อย ๆ เปลี่ยน อย่าง เปลี่ยน หลังก่อน แล้ว ค่อยเปลี่ยน หน้า ก็ไม่เป็นปัญหาอะไหรใช่ไหมครับ ถ้าจะเปลี่ยนที่เดียว ต้องดู งบ ก่อนครับ
    อย่าง ด้านหลัง เปลี่ยน ได้ ไม่ ยาก ใช่ไหมครับ แต่ โช๊ค หน้า เห็น เพื่อนบอก ถ้าเปลี่ยน ต้องตั้ง ศูนย์ ใหม่ ด้วย จริง ไหมครับ แนะนำด้วยครับ
    ว่า จะเปลี่ยน หลังก่อน เพราะ ตอนนี้ ขับ เจอ ลูกระนาด ดัง เหมือน กลอง ตีกัน แล้ว

2. SM1 DONG

SM1 DONG New Member Member

24
    0
    0
    คู่หน้าเปลี่ยนแล้วต้องตั้งศูนย์ครับ ราคาตัวหน้าประมาณ 1600 ต่อข้างไม่รวมสปริง คู่หลังราคาประมาณ 1200

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้