ชวนไปนอกรอบฉลองร้านคาร์แคร์ใหม่พี่บอย ที่ร้านคาร์แคร์พี่บอย เกษตรนวมินทร์ หลังสตรีวิทย์สอง อาทิตย์นี

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    อาทิตย์ที่ 5 กันยายนนี้ สี่โมงเย็นเป็นต้นไปนะครับ เอาลงของท่านไปล้างให้แววๆ กัน ตื่นตากับโปรโมชั่นสุดคุ้ม มาอุดหนุนพรรคพวกเรากันครับ

เชิญชวนเพื่อนๆ ทุกท่านว่างมาจอยกันได้

ปล. พี่บอย ขอค่าโฆษณาด้วย เป็นจัดโคโยตี้น่ารักๆให้ผมซักคนนะพี่ 5555555;);)

2. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ร้านเล็กๆนะครับ แต่อบอุ่น 55 พึงเปิดได้10 ก่าวันมีอะไรไม่เรียบร้อยชี้แนะได้เลยนะครับ
    Promotion วันนอกรอบ จัดให้ๆ ------- ล้างสีดูดฝุ่น + ลงดินน้ำมัน + ลงคลีนเนอร์ + เคลือบ coat wax ( canuba ) + express wax เซ็ตนี้ > 500 บาท <

3. boy wc

132
    0
    0
    ร้านเล็กๆนะครับ แต่อบอุ่น 55 พึงเปิดได้10 ก่าวันมีอะไรไม่เรียบร้อยชี้แนะได้เลยนะครับ
    Promotion วันนอกรอบ จัดให้ๆ
    ล้างสีดูดฝุ่น + ลงดินน้ำมัน + ลงคลีนเนอร์ + เคลือบ coat wax (canuba) + express wax เซ็ตนี้ > 500 บาท <

4. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    พี่บอยคับโปรนี้อะไว้อามใช้วันศุกร์ได้ชิมิ วันอาทิตย์ทำงานอะพี่ อยากได้โปรนี้ๆๆๆอ่าส์:cry:

5. boy wc

132
    0
    0
    อามไม่ว่างเหรอ ไกล้ๆเองน้าา เอารถมาทิ้งไว้ก็ได้ จะได้ทำให้ก่อน พี่เข้าร้านแต่เช้า ถ้าจะให้เก็บไว้ให้ เดี๋ยวถามประธานโจ้น้าาาา อิอิ

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    See you on tomorrow na krabbbb. 4.00pm.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้