> wash club < อยากสะอาด อยากเงางาม ไม่อยากมีรอยบนรถให้รำคาญใจ คลิ๊กๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย boy wc, 27 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    มาแนะนำ เผื่อเป็นทางเลือก ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ นะค๊าบบบบ :D

ร้าน Wash club ( สาขา นวมินทร์ ) เปิดแล้วนะครับ มีให้บริการครบครันด้านดูแลสภาพรถ ทั้งภายใน ภายนอกรถครับ ;)

ล้างสี - ดูดฝุ่น ปรกติ 140 B. (size m) promotion club MR2 100 B.

> พิเศษ สุดๆ สำหรับโปรแกรม ขัดสี + เคลือบสี ให้ส่วนลดอีก 500 B. ครับ ;)
    > ทางร้าน มีชุดดูแลสภาพสีรถเฉพาะ "รถสีขาว" โดยเฉพาะด้วยนะครับ ไม่เหลือง และ เงาใส แน่นอนครับ
    > ใครรักรถแต่ไม่ค่อยมีเวลา ขอแนะนำ Titanium coating สารเคลือบ ไทเทเนี่ยม ผสม คลิสตัล เงางามทนต่อการเกิดรอยขนแมว ป้องกันคราบน้ำ ทำครั้งเดียวอยู่ได้ 2 ปี ครับ ลดไปเลย 40 % ครับ

@@@ ขอสงวนสิทธิ์ เฉพาะ สมาชิก ที่ ติดสติกเกอร์ คลับ เท่านั้นนะครับ @@@ โทรถามทางได้น้าา 083 7700303

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สติ๊กเกอร์คลับเราเนี่ยเหมือนบัตรเครดิต KTC เลยอะ มีส่วนลดด้วย 55555

3. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    โถ่...นึกว่าฟรี ทั้งคลับ

4. boy wc

132
    0
    0
    งั้นจัดมิตติ้งหน้า ใครมาก่อน แจกเลยดีป่าวววววว

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:48:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:48:06 ----------

งั้นจัดมิตติ้งหน้า ใครมาก่อน แจกเลยดีป่าวววววว

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    สติ๊กเกอร์ม่ายด้ายติดอ่ะ ใช้หน้าตาแทนได้ป่าว อิอิ

6. boy wc

132
    0
    0
    สติกเกอร์ไปใหนอ่ะชิ้ว ใครไม่มีสติกเกอร์เดี๋ยวผมใช้วิธีโทรถามปะธานโจ้น้าาาาาา อิอิ

7. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    น่าจะหล่นหายไปตอนทำสีอ่ะ T T เด๋วต้องหาอีกที

8. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ขอลายแทงด้วยพี่ รถเน่าๆไปล้างไม่ชาร์ตเพิ่มช่ายป่ะครับ 555

9. boy wc

132
    0
    0
    ลงแผนที่ไม่ได้อ่าาาาคับ:(
    อธิบายเอาแล้วกันน้าา ถ้ามาจากเกษตร วิ่งเกษตรตัดใหม่ แยกไฟแดงที่3 แยกสตรีวิทย์2 (ดูป้ายร้าน big apple) เลี้ยวขวาตรงแยกไฟแดง เข้ามาตามทาง ผ่านซอยโรงเรียนสตรีวิทย์ ตรงเข้ามาจนเห็น ปั๊มแก๊ซขวามือ จะเห็นป้าย สนามฝึกซ้อมกอล์ฟ
    เกีรยติธาดา ให้เลี้ยวเข้ามาในสนามเลยครับ ร้านอยู่ด้านในครับผม เปิด 9 โมง ถึง 2 ทุ่ม ทุกวันครับ:D
    ล้างดีไม่มีชาร์จ คร๊าบบบบบบบ :D

10. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เอาเป็นว่า วิ่งเกษตรนวมินทร์ จากอุโมงค์เกษตร ตรงไปผ่านสามไฟแดง เจอแยกตัดกับเลียบด่วน ให้เลี้ยวขวา ตรงไป เจอยูเทรินแรก ให้กลับรถ แล้วชิดซ้ายชะลอไว้ จะเจอร้านอยู่ด้านซ้ายมือ ชื่อไม้เอก นารีเริงระบำ เอฮัชช่า 555555

11. boy wc

132
    0
    0
    เฮ้ยยยยย ถ้าไปร้านนั้น มารับที่คาแคร์ด้วยเลย 555555

12. boy wc

132
    0
    0
    เฮ้ยยยยย ถ้าไปร้านนั้น มารับที่คาแคร์ด้วยเลย 555555

13. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ข้างบน ท่าทางจะไปบ่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้