รูปชาว EvoTH ลงนิตยสาร XO Autosport เพิ่มรูปอีกมากครับ / ส่วนที่เหลือรอหนังสือออกก่อนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 26 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    21 สิงหาคม 2553
    ขอบคุณ ร้านส้มตำนัว เกษตร-นวมินทร์ สำหรับสถานที่ครับ :cool:
    ฝีมือถ่ายภาพ น้องต้น อีโว3 เลนส์เพื่อนน้องกอลฟ์อีโว7 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2010
  2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อิอิ
    ถ่ายแบบกับเค้ามั้ง..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2010
  3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ทำไมวันนู้น ไม่ถ่ายอย่างนี้กันบ้างอ่ะ....ไม่แฟร์ ไม่แฟร์ แง้วๆๆๆ

ฝากรูปไว้ในโพสต์ของต๊อก หน่อยนะครับ

หนังสือ ออกอย่าลืมซื้อเก็บ และ อุดหนุนฉบับอื่นๆกันหน่อยนะครับ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    วันนั้นไปซ่อมรถอีกคัน นึกว่าไปไม่ทันซะแล้ว
    สวย ครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สวยครับ รอดูหนังสือเพิ่มครับ

6. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    รูปสวยมากครับ เสียดายกล้องผมลืมเปลี่ยน picture style เป็น Std สีเลยเพี้ยนๆอะครับ พอดีมือใหม่นิดนึง

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    สวยครับ มุมเยี่ยมไปเลย

งานนี้เค้าถ่าย นายเเบบคู่กับรถใช่ปะ....55555

รูปสวยครับ เยี่ยมเลย งานนี้มีสีเหลืองมาคันเดียวเอง

เล่นซะเด่น อยู่ตรงกลางด้วยนะ เยี่ยม.....

ชอบรูป ECar ( ล้อเล่นหน้า) เอ้ย.....Evo. สามคันขาวๆจังครับ

เเล้วก็ชอบรูป ประธานนั่ง เเล้วมีสีทหารเสือ ยืนข้างหลังด้วยครับ เท่มากๆๆๆๆๆๆ

8. nagoya

2,118
    3
    38
    ประธาน โอ๋ กับ น้อง Goft ส่งรูปมาให้ผม Re size and ปรับเเสงให้ก็ได้ครับ

เดี๋ยวจัดการให้ครับ ปรับเเสงนิดหน่อยก็เยี่ยมเเล้วครับ

ชอบรูปรวมเเบบนี้จัง ใส่ลายเซ็นต์ Golf ให้ด้วยนะ

รูปรวมเเบบนี้สวยมากเลย การจอดรถ จัดเเบบได้เยี่ยมเลยครับ

จะหล่อ เท่กันไปเเล้วมั้ง 55555

งานนี้มีนายเเบบมาด้วย ใช่ปะครับ นึกว่า Ken มาเป็นเเบบให้Evo

นะ หล่อได้อีก

9. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    พี่โอ๋ เท่ห์โคดครับ รูปนั่งเดี่ยวอ่ะ ^^

10. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    4 คนในรูป รวมอายุกัน 200 กว่าปี
    ผมละเซ็งตามอายุไม่ทัน เพราะเพิ่ง 18 เอง 555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:25:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:25:04 ----------

4 คนในรูป รวมอายุกัน 200 กว่าปี
    ผมละเซ็งตามอายุไม่ทัน เพราะเพิ่ง 18 เอง 555

11. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ขอบคุณพี่ต่าย กับ น้องกอลฟ์มากครับ

ตอนแรกก็หา มุมจอด ถ่ายอยู่นานมาก ปรึกษากันอยู่หลายคน
    อยากได้มุมที่ไม่ซ้ำใคร น้องต้น ช่างภาพของเราเสนอมาว่า ให้จัดแบบนี้ แต่อาจจะต้องใช้เวลาจัดรถนานหน่อย
    แต่เรามีช่างภาพส่วนตัวแล้ว ก็สามารถรอจัดรถได้ อย่างที่ต้องการ
    คุณชาย แห่งกรังปรีซ์ ก็ใจดี รอพวกเราจัดรถจนเสร็จ ตามต้องการครับ
    และ น้องต้น ก็หาระยะ และ มุมตำแหน่งในการถ่าย ได้ดี ครับ

ภาพออกมา ก็ดูสวย มีสไสต์ มากๆ ไม่ซ้ำใครดีครับ
    ได้อารมณ์ อีโว มากครับ

12. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    สวยทุกคันเลย

13. Por_EVO6Varis

Por_EVO6Varis New Member Member

8
    0
    0
    ประทานเท่โคตร อย่าบอกว่ารูปเดี่ยวประทานใช้ลงหนังสือนะครับ หล่อทั้งรถทั้งคน

14. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    แดง..................คับ

15. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อด อะ พลาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

16. Auman

Auman New Member Member

29
    0
    0
    คราวหน้าเจอกัน ขอ soft file ด้วยนะครับ จะเอาไปอัดใส่กรอบเลยยยย

17. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    เสียดายมากครับพลาดทั้งสองงาน ไปไม่ถึงที่หมายเซ็งเลย

18. nagoya

2,118
    3
    38
    เอารูปที่ น้อง Golf Za ถ่ายเเล้วส่งมาให้ผมปรับเเสงให้ครับ

เอามาให้เพื่อนๆดูกันครับ

อีกหน่อย Golf ต้องถ่ายมาให้เพื่อนดูกันอีกนะครับ เรื่องปรับเเสง เวลาถ่าย ยินดีให้คำเเนะนำครับ

19. nagoya

2,118
    3
    38
    ยังเหลืออีกหน่อยครับ

เอามาให้เพื่อนๆได้ดูกันครับ

20. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    หล่อกันทุกคนเลยอะครับ เสียดายจริงๆไม่ได้ไปคราวนี้ เศร้าเลย ฮือๆ

21. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    สวยมากครับพี่ต่าย

จอดข้างรถอ็อด รถผมเลยกลายเป็นสีครีมไปเลย
    ส่วนน้องต้น น้ำหนักตัวขนาดนั้น อุส่าห์ปีนขึ้นไปถ่ายให้ เพื่อให้ภาพออกมาได้มุมอย่างที่ผมต้องการ สวยมากครับ

22. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    อดไปเลย อยากไปจัง สวยมากๆเลยคร๊าบบบบบบบ

23. golf66

golf66 New Member Member

8
    0
    0
    ภาพ+มุมสวยสุดๆ ^_^

24. Ball evo7

Ball evo7 New Member Member

81
    0
    0
    อดเลยพลาดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียดายจัง

25. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เสียดายเอารถใหม่ไปถ่ายมะทัน อิอิ

26. axvakub

axvakub New Member Member

2
    0
    0
    Evo เท่ๆทั้งนั้นเรยแห๊ะ.. ชอบๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้