ขอบคุณพี่และเพื่อนๆ....สำหรับของขัวญวันเกิด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 26 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณพี่นุ้ย , น้องแมน(ห้อย) , ธง , ต้น , แมน(jz) , เบญ และภรรยาผมด้วย

งานนี้เซอร์ไพร์มากครับ ดูเองและกันว่าผมได้อะไรเป็นของขวัญวันเกิด

ของขวัญเพิ่มเติม ที่พึ่ง ติดตั้งเสร็จ

ดิฟฟี่ หน้า เเดง

ภายในรถดูดีกว่าเดิมเยอะเลย อิอิอิอิอิ

มีคู่หูด้วยนะ ลองดูเอา

ดูของราคาหมื่นเเล้ว มาดู ของ ราคา พันบ้าง อิอิอิ

แต่ไม่ใช่ของพี่โจนะ อิอิอิอิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2010
  2. อิ-มา-เอะ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่โจ....
    แต่เอ๊ะที่อยู่ในมือเนี๊ยคืออะไรหรอครับ....

4. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    HBD นะโจ...ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อู้ยยยยย อี - มะ - เหงก เลยง่ะ

HBD นะคับพี่โจ

6. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ภาพเพิ่มเติมครับ
    เพื่อนๆ คอยลุ้น
    ชิ้นแรก
    มอบชิ้นสอง
    กล่องฟ้าๆ
    สนุกสนานกันเช่นเดิม

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เดี๋ยวไปวายสายหน้าปัทม์ให้นะครับ...ว่าแต่จะเลี้ยงอะไร...555

8. ตามไปเชียร์ กินฟรี ชอบๆ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตามไปเป็นลูกมือเเล้วกันนะครับบบบบบบบบบบบ

10. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  11. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    HBD.ด้วยนะครับตอนนี้ไม่ได้ไปทำงานที่คอนโดแล้วนะครับ
    ว่างอาจจะเจอกัน

12. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    แล้วปีนี้จะให้ของขวัญเป็นองค์ไหนดีล่ะครับพี่สม...อิอิอิ

13. joe>2kd@HLc

2,956
    32
    0
    แล้วปีนี้จะให้ของขวัญเป็นองค์ไหนดีล่ะครับพี่สม...อิอิอิ

14. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อีกพักจะอัพเดรพ ของขวัญต่อ อิอิอิอิอิอิ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    กล่องสีฟ้าๆถ้าไม่ใช้ จะขายต่อ ผมจองนะครับ....

16. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    มีความสุขมากๆนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ เพ่

รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

17. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    HBD นะครับพี่มีความสุขมากๆนะครับพี่

18. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    HBD นะครับโจ ของขวัญวันเกิดคน แต่ต้องเอามาใช้กะรถ
    ขอให้แรงสมใจนะครับ

19. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    HBD ครับพี่โจ แหม่ ของแต่ละชิ้น อิอิ

20. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    HBD นะครับพี่ชาย

พร้อมเมื่อไรขอน้องลองบ้างนะ 55+

21. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    HBD. คร้าบบบบบ

22. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    HBD ครับพี่โจไม่ทราบจริงๆครับ

23. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    HBD ครับ

24. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เบริด์เดย์ น่ะครับพี่ ไม่เจ็บไม่จนร่ำรวยๆน่ะคร้าบ

25. ขอลองนั่งข้างอีกหรือ......เพ่ 55+

26. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    HBD ครับพี่โจ.......แข็งๆ แรงๆ ตลอดไป......ได้ของขวัญแบบนี้ถูกใจเลยซิพี่........

27. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    HBD มีความสุขมากๆนะครับ

28. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เหมือนกันเลยไม่ทราบ แล้วก็มะมีใครชวนด้วย ใครจะไปรู้ว่าเกิดวันเดียว
    กับ ประธานองคมนตรีและรัฐบุรุษ น้อยใจจัง (ล้อเลงจริงๆนะ)

29. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    HBDคับพี่โจขอให้รวยๆแรงๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้