Meeting !! ไหมครับอิอิพร้อมทำบุญด้วยยยยยพร้อมรูปเส้นทางครับบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 17 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

Meeting พร้อม ทำบุญด้วยนะครับ

ณ. สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพบางปะกง

ร่วมบริจาคสิ่งของ ข้าวสาร อาหารแห้ง ตามที่เราจะหาได้

วันที่ 29 สิงหาคม 2553

เวลา 10.00 น. - 10.30 น.

สถานที่ๆจะเดินทางไปคลิกดู

แผนที่เดินทางครับคลิกดู

จุดรวมกลุ่ม ณ. ทางด่วน มอเตอร์เวย์ ด่านเก็บเงิน ลาดกระบัง

เลยด่านเสียเงินไปแล้วจอดรอนะครับข้างทางนะครับ

ประมาณการวางเเผนไว้ว่า จะเดินทางไปมอบของที่บ้านพัก

แล้วจะเดินทางไป ที่ บ้านพักตากอากาศบางปู

แล้วช่วงเย็น ทานอาหาร ที่บางเเสน 2

วันเดียวเบ็ดเสร็จ เลยอยากจะให้มาร่วมงานกันเยอะๆ จะได้ทำบุญร่วมกัน

หลังจากห่างหายไปนาน เอาซะหน่อย

เดินทางจาก สุวรรณภูมิถึงบ้านบางประกงระยะทาง
    ประมาณ 50 กม.
    เมื่อลงมอเตอร์เวย์เเล้ว วิ่งขวาตลอดนะครับเพราะทางดี
    ออกจากบ้านบางประกงไป บางปู อีก 30 กม.

วิ่งผ่านด่านเก็บเงินเเล้วจอดรออนะครับ
    10.00 - 10.30

เจอป้ายเลี้ยวซ้ายฉะเชิงเทราไม่เลี้ยว ข้ามสะพานนั้นไปก่อน

ลงสะพานเเล้วออกซ้ายไป บางประกงเลยนะครับ

ลงเลี้ยว ลอดใต้มอเตอร์เวย์ เเล้วตรงอย่างเดียว

เจอเเยกบางวัว ตรงไป สมุทรปราการเลยวิ่งขวาตลอดนะครับ

ลอดใต้ถนนบางนาตลาดไป สมุทรปราการ

ขับไปซักพัก เดี๋ยวก็ถึง

ออกจากที่บ้านบางประกงไปกันต่อเลยยยยยยย

ใครเอากล้องไป รบกวน ถ่ายให้หน่อยนะครับ คู่กับกังหันลมน่าจะสวย

ออกจากบางปูแล้วไปทานข้าวกันที่บางเเสน2
    รูปนี้ไม่ใช่ร้านที่เราไปกินนะ เเต่บรรยากาศน่ากินกลัวค่าอาหารเเรงงงงงงงง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2010
  2. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    วันอาทิตย์ ได้เลยครับ สองคน

3. ถ้า MEETING เพราะฉนั้น รถที่ไปก้อต้อง HILUX นะซิ ว่าจะหารถอื่นไปซักหน่อย อิอิ
    แต่จริงๆแล้วถ้าไปในนาม Hilux Club ก้อควรจะต้อง Hilux เท่านั้นนนนนนนน ว่ามั้ยละ

:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 สิงหาคม 2010
  4. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ว้า..........รถไม่อยู่อ่ะดิ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อู้ยยยยยยยยยย แย่จัง ว่าจะเอา

Hilux Jazz ไปสักหน่อย ๕๕๕

6. ผมจะเอารถที่ไหนไปอะ รถจอดอีกแว้วอะ ว่าแต่ผมต้องไปรอตรงไหนอะ บอกด้วย

7. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มารอที่เก็บตังทางด่วนลาดกระบังไงครับพี่ธง อิอิ

8. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    เด๋วถ้ายังไงจะไปแจมครับพี่

9. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ไปครับไป...แล้วจะโทรหาครับ..ยังไงจะรวบรวมของทางนี้ไปด้วยนะครับพี่แมน..

10. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ได้เลย เเต่อย่าไปเลยนะครับ แค่บางประกงนะครับบบบบบบบ

MITTING ครับ

เดี๋ยวก็มีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

้็HILUX เท่านั้น ไม่ใช่ HONDA 55555555555

เจอแมนที่บ้านผมก่อนไหมครับบบบ
    คนอาจจะเยอะเเจกการ์ดเลยไหม อิอิอิอิอิ

ยินดีครับบบบบบบบบบบบบบ

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เชิญครับบบบบบบบบ

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ส่งใจไปอีกนะครับ....งานดีๆ

13. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    เดียวดูงานแปปนะครับ อยากไปจัง

14. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    รถผมไม่รู้จะเสดทันอ่ะป่าว เด๋วไงใกล้ๆแล้วจะคอนเฟิมอีกที

15. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จะมีใครมาหารค่าน้ำมัน กับเราไหมหนอ ฮี่ๆๆๆ

16. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    รับทราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ด่านเก็บตังค์ มอเตอร์เวย์ ลาดกระบัง ชิมิ ชิมิ

เก็บของบริจาค รอ คราฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

17. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    รับแซบบ คร้าบบบ

18. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ไปไมได้ เอาใจฝากไปด้วยคับพี่ๆ

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    รับทราบครับ...
    มื้อเย็นร้านเดิมเปล่าครับ...
    อร่อยดีครับ...

20. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    up++

21. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ใครเป็นคน กทม. อย่าลืมไปใช้สิทธิเลือกตั้งก่อนไปทำบุญนะครับ...

22. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เสียดาย พลาดอีกแล้ว ไม่ได้ไปด้วยครับ ติดสัมนาที่เมืองกาญ 28-29 พอดีเลย
    ขอให้เพื่อนๆทุกท่านขับรถเดินทางโดยปลอดภัยกันครับ

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไม่เเน่ใจอาจจะเป็นร้านข้างๆก็ได้อะครับ

เห็นคร่าวที่เเล้วเมียใครอยากจะไปนั่ง อิอิอิอิอิ

ว่าเเต่ คิดถึงเรื่องกินก่อนอีกเเล้วนะหรือครับ

เรียนเชิญนะครับ ทุกๆท่าน

ใครมีสิ่งของบริจาคเก็บไปเลยนะครับบบบบ

24. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    สงสัยจะอด..เลิกงานตอนเช้าอะ

เอาบุญมาเพื่อด้วยนะครับ

25. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ้า! ใกล้บ้านเรา หุหุ

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    Mitting HLC

ต้องเอา Hilux ไปทุกคน

ฉะนั้นรถใครอยู่อู่ กรุณาลากไป หรือ ขึ้นสไลท์ออนไปด้วย ^_^ ^_^ ^_^

27. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ก็เงี้ยยยยยยยยยยยงันต้องไปเร่งหน่อยเเล้ว

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  29. ไปด้วยจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

30. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สิ่งของที่สถานสงเคราะห์ฯ ยังขาดแคลนและใช้เป็นประจำ
    1. แผ่นรองสำหรับผู้ใหญ่
    2. ผ้าอ้อมผู้ใหญ่ ขนาด [​IMG], [​IMG], [​IMG]

3. แชมพูสระผม
    4. กางเกงชั้นใน ขนาด [​IMG], [​IMG], XL
    5. น้ำยาฆ่าเชื้อ เดทตอล (จำเป็นมาก)
    6. น้ำยาทำความสะอาดพื้น (จำเป็นมาก)
    7. ถุงขยะดำ ขนาด 28 * 36 นิ้ว (จำเป็น)
    8. ถุงขยะดำ ขนาด 30 * 40 นิ้ว (จำเป็น)
    9. ถุงขยะดำ ขนาด 26 * 28 นิ้ว (จำเป็น)
    10. น้ำยาล้างห้องน้ำ (จำเป็นมาก)
    11. สบู่ - ยาสีฟัน
    12. ผงซักฟอก ขาดแคลน
    13. แชมพูสระผม
    14. แป้งทาตัว
    15. เครื่องซักผ้าขนาด 13 คิว
    16. ยาฉีดยุง-มด
    17. กางเกงขาสั้นเอวยางยืด
    18. ผ้าปูที่นอนขนาด 3.5 ฟุต และปลอกหมอน
    19. กางเกงชั้นใน ขนาด [​IMG]/L
    20. หมอนหนุนยาง 350 ใบ ขาดแคลนมากค่ะ ต้องการด่วน
    21. แปรงทองเหลืองขัดห้องน้ำทั้งมีด้าม และไม่มีด้าม
    22. ไม้กวาดทางมะพร้าว
    23. รองเท้าแตะ
    24. ยาทากันกลากเกลื้อน
    25. ไม้กวาดดอกหญ้า (ไม้กวาดอ่อน)
    26. นมจืดชนิดกล่อง
    27. พัดลมเพดาน
    28. เสื้อยืด - กางเกงเอวยางยืด
    29. ผ้าปูที่นอน
    30. เสื้อกันหนาว (ใกล้ฤดูหนาวแล้วค่ะ)
    31. ปลอกหมอน
    32. โต๊ะสแตนเลสสำหรับนั่งรับประทานอาหารพร้อมม้านั่ง จำนวน 6 ชุด
    << โต๊ะสแตนเลส.doc>> <<ม้านั่งสแตนเลส.doc>>
    33. ที่นอนยาง จำนวน 350
    34. น้ำยาล้างจาน
    35. สายยางฉีดน้ำ
    36. แว่นสายตา สั้น-ยาว

สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพ บางปะกง
    โทร. 0-3852-8290-1 โทรสาร.0-3852-8291
    ธนาคารกรุงไทย สาขาบางปะกง ประเภทออมทรัพย์
    บัญชีเลขที่ 202-1-37311-8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้