RT100 ของพี่ ๆ ใส่เพลาท้ายของอะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย niksatiam, 2 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. niksatiam

niksatiam New Member Member

5
    0
    0
    RT100 ของพี่ ๆ ใส่เพลาท้ายของอะไรกันบ้างครับพอดีอยากเปลี่ยนเพลาท้ายให้เป็นดิสเบรคงะคับว่าจะวางเครื่อง 1j ge:eek:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    หาของคราวส์หรือเซดริกมาใส่อ่ะครับ ส่วนใหญ่ก็จะเป็น 2 ตัวนี้

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ของผมใช้ ของเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้