4g63tในswiftไปแล้ว มาดูของเพื่อนบ้านบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 24 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ครับ

http://www.club4g.com/index.php/topic,204687.0.html

สุดจิงๆ

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเบบ ว่า โหด มากๆเลย

ตอนเเรกนึกว่าของคนไทยทำซะอีก

นี่ครับ ของไทยทำ

ไปดูรูปเเล้วกันครับ ทั้งดุ ทั้งเเรง

ด้านหน้ารถครับ

เครื่อง อิม ชัดๆ

ข้างๆรถเป็นเเบบเนี่ย โห คอนโซน GC ด้วยอะ

ด้านท้าย ก็เเบบเนี่ย

ภายใน เหรอ อะ ถ่ายมาเหมือนกันครับ

ล้อเเค่เนียนะ 555 เเต่เวลาวิ่งมันปั่นดีจัง

ก้มดูได้ท้อง ขับสี่จริงๆด้วยอะครับ

ข้างในชัดๆอีกทีซิ

ชัดเน้นๆให้ดูกันครับ ว่า............. มันเป็นยังไง

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สวยครับ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ช่างไทยซะอย่าง ทำได้ทุกอย่าง

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ya.....เดินเบา oil press อยู่ 6 บาร์..........

6. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    สุดๆเลย..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้