ช่วงนี้ระวังกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 24 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อย่างที่บอก ช่วงนี้เป็นฤดูฝนอุบัติเหตุเกิดขึ้นได้ง่าย
    เพื่อนผมเองที่จันก็ลงไป2คัน แต่คนไม่เป็นไร
    เห็นแล้วเสียดายรถครับ ยังไงก็อยากให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคนอย่าประมาทแล้วกันครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมก็อีกหนึ่งที่เพิ่งโดนไปหมาด ๆ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ระวังๆ กันด้วยครับ ฝนตกถนนลื่นนะครับ

4. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ปลอยภัยไว้ก่อนนะครับพี่พี่ เสียดาย รถ สวยๆๆๆ

5. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ยังไงก็ระวังกันหน่อยนะครับ..เสียทั้งเวลา เสียทั้งเงิน

ไม่คุ้มครับ...เป็นห่วงทุกท่านครับ

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เช่นกันครับ

7. บูสน้อยๆอย่างผมปลอดภัยครับไม่ทันดึงก็แฮดแล้วหน้านี้เอาเสียงสู้ครับ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ขับรถเด่วนี้เผลอไม่ได้เลยจริง ๆ ต้องระวังมากขึ้นนะคับ

9. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    เป็นห่วงทุกคนคับ ขับรถระวังๆคับ

10. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ปลอดภัยไว้ก่อน

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ครับยิ่งต้องระวังมากขึ้น ถ้าผ่านหน้ามหาลัย ยิ่งต้องระวังมาขึ้นเป็นพิเศษ โดยเฉพาะบริเวณป้านรถเมล์หน้ามหาลัย อิ อิ อิ

12. ฝนตกครับ ถนนลื่น ต้องกางร่ม นึกถึง พารา

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อยากให้รถเสร็จเร็ว ๆ ครับ คิดถึง TFR ตัวเก่งของผมจัง :cry:

14. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ผมเกือบชนท้ายคันหน้าหลายครั้งแล้วแถวๆหน้ามหาลัยอ่ะ ....อิอิอิ ก็มันสะท้อนเข้าตานิ่ครับ(ขาวๆๆๆๆ)

15. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    หน้ามหาลัยไม่เท่าไรครับ.....แต่ผมชอบดูสะพานลอยหน้ามหาลัยมากกว่า

ของดีเพียบ.....อิอิ

16. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นั่นไง.........มัวแต่มองอะไรกันไม่รู้

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ลืมบอก ใส่35บูสแค่20
    ผมว่าใส่แค่05ก็พอแล้วมั้งครับ

18. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อยากจะจอดอยู่ตรงนั้นนานๆๆอิอิอิ เลือดกำเดาคงพุ่งแน่นอน....

19. pandabank

2,427
    4
    0

ตามนั้นครับ

รางวัลที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในชีวิตเลยครับ.....อิอิ.....

ของดีมีดูไม่เสียเงิน

20. mOOHnAMe

mOOHnAMe New Member Member

42
    1
    0
    ปลอดภัยไว้ก่องครับ

21. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ดีคับ ช่วยกันเตือนสติคับ

22. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แหม.....ไม่ได้เลยนะแบงค์ (พี่ไปด้วยดิว่ะ)

23. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หื่นตามๆกันเลย(ไปด้วยดิ)

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้าอยากสัมผัสก็ต้องเสียเงิน อิอิอิ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เรื่องของหอย อิ อิ อิ

27. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    5555ในที่สุดมันก็แพร่ระบาดไปทุกภูมิภาคแระ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สิบตาเห็นไม่เท่ามือคลำ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สิบมือคลำไม่เท่าลองเอง อิ อิ อิ

30. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ถ้าได้ลองแล้วจะร้องว่า มันยอดมาก......จ๊อด.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้