รบกวนพี่ๆแนะนำร้าน ปลดล๊อคความเร็วกับ ทำรอม กล่อง H22a หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kooooool, 23 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ช่วยบอกหน่อยครับ ทำที่ไหน ราคา เท่าไร ขอบคุณมากครับ
    ผมยกH23A ลงเป็นเครื่องเดิม มีปัญหาที่ยางซีลวาล์ว ใครสนใจอะไร โทรมาได้เลยครับ ราคากันเอง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2010
  2. ผมรู้จักอยู่ครับ... แต่จำชื่อร้านไม่ได้ครับ... แต่เท่าที่ทราบ!!!
    กล่องที่จะปลดล๊อค เป็นกล่องยาว หรือกล่องสั้นครับ
    กล่อง 2 แบบนี้ ไม่เหมือนกันนะครับ... ราคาค่าบริการก็ต่างกันครับ ช่างบอกว่าใช้โปรแกรมปลดล๊อคต่างกัน

3. kooooool

96
    0
    0
    ขนาดกล่อง ยาว ประมาณ 8.5 นิ้วครับ P13
    รูปดู ตามLink เลยครับ

ขอบคุณครับพี่

4. เครื่อง H22A ซื้อมาราคาเท่าไรครับ
    ถ้าตัวเครื่องรหัสเดียวกับกล่อง H22A ตัวนี้วางในพีลูด มาใช้เปล่าครับ...
    ดูจากรหัสที่กล่อง และสีของกล่อง...

5. kooooool

96
    0
    0
    28000ครับไม่รวมแพ แต่สภาพดี หน่อย ขุดมาจากเชียงกง บางพลีอะครับเจ้าของร้านเขาส่งอะไหล่มาที่อู่ซ่อมรู้จักกัน เลยรู้รายละเอียดครับ

6. กล่องสีทอง ทรงยาว (กล่องพีลูด) สามารถปลดล๊อก และโมเพิ่มอย่างอื่นได้อีกครับ... ถ้าปลดล๊อกอย่างเดียวค่าบริการน่าจะ ประมาณไม่เกิน 500.-บาท ราคานี้ผมทำเมื่อต้นปี 2552 ครับ...
    ส่วนตอนนี้ราคาเท่าไรผมไม่แน่ใจครับ เดี๋ยวหาเบอร์เจ้าของร้านได้แล้วจะลงให้ครับ (เบอร์อยู่ในสมุดโน๊ตผม) เมื่อวันก่อนยังคุยกับเจ้าของร้านอยู่เลยครับ...

7. kooooool

96
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่

สมุดโน๊ตผมอยู่ที่ทำงานครับ...
    เลิกงานแล้วจะมาลงเบอร์โทร เจ้าของร้านให้ครับ...ขอโทษทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้