ทาง กองบรรณาธิการ XO Autosport ฝากขอบคุณเพื่อนๆชาว EvoTH และ ขอบคุณ น้องต้น ที่มาถ่ายภาพแทนครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เมื่อวันจันทร์ได้รับ โทรศัพท์ จากกองบรรณาธิการ XO Autosport จากหลายๆสาย หลายๆท่าน ตลอดวัน
    ทาง กองบรรณาธิการ XO Autosport ฝากขอบคุณเพื่อนๆชาว EvoTH เป็นอย่างมาก
    ที่กรุณาเสียสละเวลามาถ่ายภาพลงหนังสือ อย่างใจเย็น ครับ
    และ ขอบคุณฝาก น้องต้น มากๆที่มาถ่ายภาพให้ทางหนังสือครับ และเพื่อนน้องกอลฟ์Evo7 ที่ให้ยืมเลนส์Wideครับ
    ขอบคุณน้องๆทั้งสองมากครับ

ขอบคุณ คุณชายแห่ง กรังค์ปรีซ์ เพื่อนเก่าแก่ผู้น่ารัก ที่ประสานงาน อำนวยความสะดวก
    และดำเนินการ ในการทำคอลลัมม์ทั้ง 2 คอลัมม์ ให้เป็นไปอย่างที่ผมต้องการ ครับ

ส่วนความบกพร่องทางด้านเทคนิคของช่างภาพสุดสวยนั้น
    ทาง กอง.บก. ต้องขออภัยอย่างสูงมายังเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยครับ
    ทาง กอง บก. กำลังพิจารณาเรื่องนี้กันอย่างเข้มงวดอยู่ครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ที่ลืมขอบคุณไม่ได้อีกคน คือ พี่ต่าย ครับ
    พอรู้ว่าพวกเรากำลังขาดช่างภาพ ก็เตรียมสตาร์ทรถมาจากพีระ เซอร์กิจ กันเลยทีเดียวครับ
    น้ำใจพี่ต่ายสุดยอดครับ
    แต่ผมต้องขอขัดใจพี่ต่ายไว้ก่อน เพราะเดินทางไกลมามันคงลำบากพี่ต่ายอย่างสูงครับ
    เลยได้น้องต้น สมาชิกเก่าแก่ของเรา มาจัดการถ่ายภาพแทนครับ

3. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    สนุกสนานกันไปได้เจอเพื่อนสมาชิกอีกหลายท่าน
    งานก็กระชับดีครับ โดยส่วนตัวอยากไปต่อด้วยครับ แต่ติดที่ต้องกลับไปดูร้านอ่ะครับ
    เอาไว้มีแบบนี้อีกก็บอกนะครับ

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    มาเกือบไม่ทันอะครับ

5. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    วันนั้นขอบคุณน้องกอล์ฟด้วยอีกคนที่ให้ติดรถออกมาจากอู่พี่ต๊ะมาต่อ taxi ที่ถนนใหญ่ครับ

6. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ขอดูรูปบ้างดิ อิอิ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ขอบคุณทาง XO ที่ให้เราถ่ายด้วยคับ อิอิ
    เสียดายไม่ได้เอารถไปถ่ายด้วยอ่ะคับ
    แต่ไม่เปงไร งวดหน้ายังมี เดี่ยวรอรถผมสวยก่อนละกันนะพี่โอ๋ อิอิ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ขอบคุณทาง XO ที่ให้เราถ่ายด้วยคับ อิอิ
    เสียดายไม่ได้เอารถไปถ่ายด้วยอ่ะคับ
    แต่ไม่เปงไร งวดหน้ายังมี เดี่ยวรอรถผมสวยก่อนละกันนะพี่โอ๋ อิอิ

9. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เด๋วจัดให้นะครับ:D

10. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เสียดายมากๆที่ไม่ได้ไป คราวหน้าไม่พลาดครับ

ประธานโอ๋ เยี่ยมจริงๆ ไม่ต้องถ่ายรูปลงหนังสือ ก็อยากไปเจอกันอยู่เเล้วครับ

เดี่ยวให้ประธานโอ๋ จัดทริปต่อ

เดี่ยวสั้กปลายฝน เราไปเที่ยว อยุธยากันดีกว่า

ทริป ไหว้พระ กินกุ้ง

เเล้วก็เดือน November มีเเข่งรถที่บางเเสน อีเเล้ว งานนี้ได้เจอกันอีกเเน่นอนครับ มากันเยอะเหมือนปีที่เเล้วสนุกดีครับ

11. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ดีครับพี่ต่าย

ส่วนกั๊ก รถไม่สวยก็ถ่ายได้ครับ ขอให้เป็นสมาชิกของเรา คนสำคัญกว่ารถครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้