สอบถามด้วยครับเอาล้อเดิมไปผ่นสีดำครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย imp_kk, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ผมมีล้อเดิมของevo8 อยู่พอดีได้ได้ล้อซิ่งแต่ว่า หมดงบแล้ว หากผมเอาล้อเดิม อีโวแปดไปทำสีดำแบบ ยิงทราย มันจะดีไหมครับคืออยากได้สีดำ ปล.รถสีขาว ขอบคุณทุกความเห็นครับ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมว่าสีดำสวยกว่าสีเดิมครับ

3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ผมว่าก็ดูดีนะ เเข็งเเรงด้วย

4. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ชอบก็จัดไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้