nissan new

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย love nissan, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. love nissan

love nissan Guest

0
    0
    0
    ชอบ primera แต่ไม่แน่ใจในอะไหร่

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อะไหล่เชียงกงเยอะครับ ไม่ต้องห่วง

ลองหาข้อมูลดูไปก่อนก็ได้ครับ

3. T_REX

T_REX New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็ชอบมาตั้งแต่เปิดตัวแรกๆแล้วครับ จนตอนนี้เพิ่งได้มาไม่นาน ไม่ผิดหวังเลยครับ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ไม่ดีหรอกครับ...อย่าชอบมันเลย...ใช้ไปใช้ไป...กลายเป็นหลงรักมันเอาดื้อ ๆ ...ใครจับก็ไม่ได้...หวงสุด ๆ เป็นทุกข์เปล่า ๆ ครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้