ขอถาม

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย bank2002, 22 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank2002

bank2002 Guest

0
    0
    0
    ผมอยากได้ร้านที่ซ่อมรถ ke
    โดยเฉพาะหรือไม่ก็ช่างเก่ง ใครรู้บอกที่ครับ

2. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    อยู่โซนไหนล่ะครับ
    ผมเจอช่างถูกใจ ราคาถูกกระเป๋า ก็ช่างอ้ำ แถวกระทุ่มแบน อยู่ร้านเดียวกับร้านวีรวัฒน์แอร์ที่พ่อเค้าเปิดอยู่ เค้าชอบเล่นรถเก่าและก็ซ่อมพวก KE หลายรุ่น พวกดัทสันก็ได้
    ส่วนโซนบางนาคงไม่พ้นช่างพจน์ กับโอ จำชื่ออู่ไม่ได้ แต่เทพมาก หลับตาหยิบโช้คตรัทปรับเกลียวของอะไรก็ได้ เดี๋ยวเค้าแปลงใส่ได้หมด 5555

3. bank2002

0
    0
    0
    คุณต้น ร้านที่อยู่แถวบางนามีเบอร์โทรไหมครับ บ้านผมอยู่แถวนั้น

และมีใครๆพอรู้จักร้านที่ซ่อม KE อีกมั่งครับ

4. kizeronline

kizeronline New Member Member

18
    0
    0
  5. bank2002

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้