ถึงพี่ๆที่ขับไทเกอร์ที่คิดจาติดหลังคาแครีบอยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ขายไปแย้วครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2010
  2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อิอิอิ ว่าแต่ว่าก้อน่าสนนะเนี่ยเพื่อมี 13 ให้เห็นบ้าง 5555+

3. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เหอะๆๆ.....จัดไปหมู

4. ทางร้านที่ติดมา เค้าไม่รับผิดชอบอาไรเลยหรือคับ ลองไปคุยกับเค้ายังละคับ

5. PUVIGO@HLC

640
    10
    0

โทรไปถามมาแล้วครับป๋าร้านบอกว่ารองวางให้ดูแล้ว และก็ถ้าไปเปลี่ยนเสียเพิ่มอีก 4000 บาทครับป๋า เซ็งเลยครับ

6. มาช่วยดัน

7. เจอร้านแบบนี้ไม่ไหวคับ ชี้เป้าร้านไปเลย คนอื่นจะได้รู้ จะได้ไม่ไปใช้บริการเค้าอีก จิงๆแล้วคนขายน่าจะสร้างความมั่นใจให้ลูกค้า ไม่ใช่ซี้ซั้วขายมา

8. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    ตอนไปถามหารังคาบอกเจ้าของร้านว่า
    ผม,,มีหลังคาแครี่บอยซีรี่ 5 ของไมตี้ป่ะครับ
    เจ้าของร้าน,,,บอกมีๆสีเดียวกันเลย (คนละสีครับแค่ไกล้เคียงแต่ไม่เป็นรัยเดียวค่อยทำสี)
    เจ้าของร้าน,,,รองวางดูไหม
    ผม,,,คับรองดู
    เจ้าของร้าน,,,พอดีเลยเอาไม
    ผม,,,,ลดได้ป่ะครับ
    เจ้าของร้าน,,,ไม่ได้เลยน้อง (เขาบอกต้องจ่ายติบคนพาม)
    ผม,,งั้นขัดฝากะโปรงให้ด้วยได้ใหม(รอยแมวข่วน)
    เจ้าของร้าน,,,อ่ะๆได้
    ผม,,งั้นเอาก็ได้ครับ
    (สีไม่ตรงอะไรไม่ว่า แต่ดันเอาของรุ่นอื่นมาให้เรา เซ็งเลยถ้าบอกแต่ทีแรกว่าเป็นของไทเกอร์ก็จาไม่เอาหลอกครับ เพราะร้านอื่นก็บอกว่าของไมตี้ไม่มี มีแต่ไทเกอร์มันสั้นกว่ากันหน่อยหนึงแต่ใส่ได้ ผมก็ไม่เอา แต่มาเจอร้านนี้บอกว่าใช้แล้วก็รองให้ดู ผมก็ไม่ได้เออะจัยว่ามันไม่ใช้ของไมตี้)

9. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    โอ้ว เจอร้านงี้เซงครับ ชี้เป้าเลย ว่าร้านไหน มันเหมือนหลอกลูกค้า

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไม่รับผิดชอบจริงๆ เจออย่างนี้น่าเบื่อ

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ชี้เป้าพิกัดร้าน เลยครับ ร้านเเบบนี้ ต้องโดนซะหน่อย

12. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ปาขี้ใส่แม่งเลยม่ะ

13. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    ไม่ไหวๆ ร้านแบบนี้

14. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    มีแต่นามบัตรคับเดียวถ่ายรูปมาให้คับ

15. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  16. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    น่าเบื่อเนอะ จัดให้ดูหน่อยครับ

17. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ร้านเลวๆแบบนี้ก็ยังมีมากมาย ช่วยบอกพิกัด เพื่อเป็นอุทาเห่าด้วยนะ

18. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    น่าเห็นใจ

19. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ดันไว้คับ เผื่อใครแวะมาเจอ ได้ไม่ไปโดน ร้านเลว ๆ แบบนี้

20. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ว่าจะไปติดเหมือนกันครับ
    ช่วยชี้เป้าหน่อยจะได้ไม่ไป
    ว่าแต่ติิดตมาเท่าไหร่ครับ

21. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ว่าจะไปติดเหมือนกันครับ
    ช่วยชี้เป้าหน่อยจะได้ไม่ไป
    ว่าแต่ติิดตมาเท่าไหร่ครับ

22. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    ผมโดนมา10000คับผมแนะนำคับระวังพวกนายหน้าด้วยนะคับเยอะจริงๆคับ ผมคอยบอกว่าเดียวมาดูๆเพราะว่าถ้าเราซื้อตรงกับร้านจะลดได้อ่ะคับ

23. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    ร้านนี้เลยครับ เลยห้างแมคโคมาครับ(ขาออกน้ะ)

24. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ดันไปครับ

25. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
  26. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  27. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    จิงเป่า เพ่หมู

13 เลยหรอ

28. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    จิง ๆ คับ ผม

ไม่เชื่อดู ป๋านุ้ยสิคับ อิอิอิ

29. kung_wizardnon

531
    5
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้