ถามเรื่องอู่สีครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 7 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากได้อู่ที่รับรื้อทำสีห้องเครื่องออกหมดแล้วทำสีเลย แถวกทม.และปริมณฑลครับ

2. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    อู่ แถว สาย4 ครับ พอดีจำชื่อ อู่ไม่ได้ - -

งานดีครับ เจ้าของร้านนิสัยดี คุย ง่าย ลองเข้าไปดุแล้วกันครับ พี่ก๊อก

087-825-9575 พี่คิว

ปล.ไม่ได้เป็นหน้าม้านะ แต่ของเขาดีจริง ^ ^

3. ฺปลาทูซิ่ง-69

ฺปลาทูซิ่ง-69 New Member Member

58
    0
    0
    เงินเท่านั้นครับ ทำให้ทุกอย่างง่ายขึ้นครับก๊อก

4. Hippos

Hippos New Member Member

79
    0
    0
    ผมพอมีที่ เพิ่งทำมา ไม่แพงแล้วดีก็ยังพอหาได้ สนใจ pm มาละกัน

เมื่อก่อนทำที่ กทม ต้องให้อู่เครื่องยกเครื่องออก แล้วจ้าง Slide On เอา Body ไปส่งอู่สี
    พอทำสีเสร็จ ก็ขึ้น Slide On มาวางเครื่อง วุ่นวาย ยุงยาก เปลืองเงินสุด ๆ เลยครับ

เด๋วนี้มาทำที่ระยอง One Stop Service แถมเจ้าของอู่เค้า "รู้จริง เรื่องปิ้ง ย่าง" ทีเดียวจบเลย

แก้ไขล่าสุด: 10 กันยายน 2010
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้