ขอความรู้เรื่อง ken หน่อยครับ พี่ๆช่วยตอบผมหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย วิว 18ok, 20 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วิว 18ok

วิว 18ok Guest

0
    0
    0
    ผมมี180k อยู่คันหนึ่ง อยากเปลี่ยนหน้าท้ายเป็นตัว gtr และทำหน้ายาวด้วย คำถามคือ ถ้าผมเอาแก้มหน้ายาวมาใส่
    ช่วงล้อ ซุ้มล้อ มันพอดีกันไหมครับ ผมกลัวว่าถ้าเอาแก้มหน้ายาวมาใส่มันจะไม่พอดี ไฟหน้า gtr กับ โดนัทคู่ท้าย หาในไทยได้ไหมครับ
    อีกหนึ่งคำถามครับ กันชนที่เป็นโคเมี่ยมของ ken มีที่ไหนขายมั่งครับ หรือ Thai made และที่ไหนรับทำครับ

ขอบคุณครับที่อ่านและขอบคุณที่เสียเวลาตอบผมครับ เดียวรถเสร็จก่อนค่อยมาโชว์

[email protected]

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ไม่พอดีครับ ต้องยืดหน้าด้วย

หน้า GTR กับ หลัง GTR ต้องสั่งญี่ปุ่น

กันชนท้ายที่เพื่อนมีอยู่สนใจไว้ถามให้

3. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

ยินดีต้อนรับครับ ดีใจจังมีเพื่อน Ken ร่วมกันอีกแล้ว ของผม 2 ประตูครับ

โทรมาคุยกันได้ 08-1929-9496 GOF

4. วิว8iy[

วิว8iy[ Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แหม ความจริงผมก็รอ2ประตูมานานแล้วครับรถในดวงใจอันดับ1เลย( อันดับ2 Hakosuka จะมีคงเคืองไหมเนี่ย)แต่สงสัยไม่ใช้เนื้อคู่555

ขอบคุณสำหรับความใจดีครับและความเป็นมิตรนะครับ (ผมคงต้องกวนหน่อยล่ะครับ)

ความจริงผมติดตามผลงานของพี่ๆมานานแล้วครับ โดยเฉพาะคุณหรั่งทำผมบ้าตามหา Hako 2 ประตูตั้งนาน

ผมอยู่สมุทรปราการครับ วันไหนาถ้าเจอken4ประตูสีน้ำเงินเข้มๆทักทายได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้