สอบถามครับ มือใหม่มากเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย navatre, 27 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. navatre

navatre New Member Member

3
    0
    0
    ใช้nv resortครับ แต่ประตูที่5มันโช๊ดเสียอ่ะครับไม่มั่นใจว่าเสียมั้ยเพราะมันลุดออกมาแล้วลองกดดูมันก็กดไม่ลงแต่พอใส่เข้าที่เดิมมันไม่ค้ำประตูครับ มันซืฃ่อม หรือซื้อใหม่ได้ที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วก็อยากได้คิ้วกันฝน ไม่ต้องของเเท้อ่ะครับ งบน้อยๆ^^ รบกวนพี่ๆตอบหน่อยนะครับ นี่msnผมนะครับ [email protected] ขอบคุณครับ

2. 7sin

7sin Member Member

155
    1
    18
    โช๊คประตูหลัง ของใหม่มีขายครับ ราคาไม่แน่ใจ
    มือสองเซียงกง คู่นึงประมาณ 5-800 แล้วแต่สภาพ ครับ
    คิ้วกันฝน ผมไม่รู้จัก รอผู้รู้ท่านต่อไปแล้วกัน

3. navatre

navatre New Member Member

3
    0
    0
    อ่ออไอ้ที่มันติดตรงกระจกอ่ะครับพี่ ไม่รู้ว่าเรียกว่าอ่ะไรอ่ะครับ พอดีชอบขับแบบเปิิดกระจกแต่ตอนนี้หน้าฝน มันเลยสาดเข้ามาอ่ะครับพี่

4. Sam_osk

Sam_osk New Member Member

61
    4
    0
    Weather guard ครับ

ลองติดต่อคุณเบิ้มในห้องซื้อขายดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้