ขออนุญาติเปิดกระทู้ มีตติ้ง นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 30 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เนื่องจาก พวกเรา พี่ๆน้องๆ NV Club ขาดมีตติ้งกันมานานหลายเดือนแล้ว เพราะฉะนั้น

ผมคิดว่า ถึงเวลาแล้วที่ พี่ๆน้องๆ จะมาพบปะ พูดคุย สังสรรค์ ดื่มกินกันกันเหมือนครั้งก่อนๆ

ผมสังเกตุมาสักพักนึงแล้ว ทางกรุงเทพและปริมลฑลเงียบหายกันไป ห่างกันไป ซึ่งแม้แต่เข้าเวป

บางคนยังหายๆกันไปเลย ผมอยากเจอ พี่ๆน้องๆ มากครับ

จึงอยากยกเอากระทู้นี้เป็นที่ตั้ง กำหนดวัน เวลา มีตติ้ง ครับ

จริงอยู่ครับ บางคนไม่อยากมีตติ้งลานจอดรถ บางคนนั่งร้านก็ไม่ได้ บางคนนุ่น นั่น นี่

แต่ในเมื่อเรายังสรุปสถานที่หลักๆไม่ได้ ผมอยากจะเอากลับมาอีกรอบครับ

วันที่ 7 หรือ 14 สิงหาคม เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

สถานที่ให้เลือกครับ ไม่เกินวันที่ 3 ผมขอสรุปอีกทีนะครับ

1. ลานจอดรถโลตัสเลียบด่วน

2. ลานจอดรถบิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

3. ร้านนั่งกิน--------->รอผู้ประสานงานอีกท่านนึงก่อนแต่ร้านน่าจะอยู่โซนฝั่งธนนะครับ

ปล.ยังไงๆผมก็อยากให้พี่ๆน้องๆ NV Club รับใว้พิจารณากันนะครับ ผมอยากเจอกันจริงๆครับ

2. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    +1 ครับ

3. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    นานมากแล้วครับ คิดถึง

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    3.ร้านนั่งกินดีกว่า 1เสียงครับ

5. HK.yochi

HK.yochi Member Member

95
    0
    6
    อืม....หน้าสน..(ข้อ1..ผมน้องไหม่ด้วยยังไม่รู้จักไครเลย.....ถ้าไม่ติดงานถึงไหนถึงกัน...ครับ
    (รถเก่า มือใหม่)

6. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ไปอ่าครับ ยังไม่ได้รับหมายเลข

ไปด้วยได้ไหมครับ^^

ของผม สะดวก ข้อ2. อ่าครับ^^ หรือ ข้อ3. ก็สะดวก (อิอิ อยู่ฝั่งธนพอดี)

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ไม่มีข้อห้าม สมาชิก เก่า-ใหม่ ไปได้หมดครับ

8. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง

9. Terd-nv

Terd-nv New Member Member

45
    1
    0
    คิดรวมใจ แต่ไปไม่ถูก อยากไปครับ ..... เฮ้อออออ คน ตจว.

10. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    อิอิ

ยังไม่รู้จักใครเลยอ่าครับ ;)^^

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่เป็นไรครับ เก่า-ใหม่ก็ขับเอนวีเหมือนกัน ขอให้ไปเห็นหน้าก็พอครับ หรืออยู่ต่างจังหวัดไม่สะดวกก็รอชมรูปก็ได้ครับ ต้องมีซักวันครับ555

12. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    + เลยครับ อิอิ

13. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    ที่ ไหน ก้อ ด้าย

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอาเป็นว่า lotus เลียบด่วนก่อนนะครับ
    ส่วนเรื่องร้านกิน ถ้าแถวพระราม 5 โอเคไหม ผมจะได้จองที่ไว้

15. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    นัด เลย พี่ ....

17. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    LOTUS เลียบด่วนคร้าบๆๆๆ

แต่วันที่ 7 ส.ค. มีจัดงานวันแม่ที่มหิดล ศาลายา จะพยายามกลับมาให้ทันครับ

18. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    อยากไปเหมือนกันนะ แต่มันไกล

19. ถ้าจะไปนั่งแถวพระราม 5 ก็นัดรวมกันที่ปั้ม ปตท.ใกล้ พระราม 5 ดีกว่ามั่งเบิ้ม จากเรียบด่วนมาพระราม 5 ไกลอยู่น้า รถติดด้วย
    ส่วนรอบนี้จะเป็นร้านนั่งกินกัน ผมว่าควรเตรียมค่าใช้จ่ายมาเลยนะคับ อย่างน้อย คนละ 150- ถ้าเหลือ เก็บเข้ากองกลางคลับเอาไปทำบุญคับ ถ้าไม่พอค่อยหารกันอีกที ถ้าใครไม่ทาน หรือถ้าใครไม่มีจิงๆ โพสบอกในกระทู้แต่เนิ่นๆ นะคับ เดี๋ยวส่วนนั้นพวกเราเพื่อนๆ กันทั้งนั้น พอจะหารช่วยกันได้ มาถึงให้จ่ายกับเบิ้ม หรือเอ็ก เลยก็ได้ แฟร์ๆดีคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2010
  20. HK.yochi

95
    0
    6
    สรุป....วันและเวลามาได้เลยครับ....อยากทราบ......จะได้วางแผน...อิอิ
    ถ้ามีรอบดีๆๆ...ไม่หน้าพลาด...ครับ

21. ตกลงเป็นเสาร์ 7 ส.ค เน้อ

22. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    วันที่ 7 นี้แน่นอนครับ แต่เอาเรียบด่วนรามอินทราก่อนและกันครับ แล้วค่อยย้ายไปกินร้านข้าวต้ม อีกทีครับ

23. Van X

1,247
    44
    48
    1. พี่อ๊อด singcoohteam เสนอ ข้อ 3

2. HK.yochi เสนอ ข้อ 1

3. taxi39 เสนอ ข้อ 2 หรือ 3

4. ป๋าเบิ้ม เสนอ ข้อ 1

5. น้องเต้ tae_nissannv เสนอ ข้อ 1

ผมขออนุญาติ สรุปนะครับ ข้อ 1. ลานจอดรถโลตัสเลียบด่วน ละกันครับ

ส่วนวันที่ ก็คงเป็นวันที่ วันที่ 7 สิงหาคม 2553เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป

และหลังรวมพลกันแล้ว ค่อยคุยกันอีกที ว่าจะไปหาอะไรกินกันที่ไหน...........:D:D:D

ปล.ผมฝากเบอร์โทรผมใว้นะครับ เผื่อใครมาไม่ถูก 08-1929-3613

ปล. ขอขอบคุณ ทุกเสียงทุกสายที่ช่วยกันเข้ามาตอบนะครับ ซึ้ง น้ำใจ พี่ๆน้องๆ NV CLUB จริงๆ:cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2010
  24. tit_161

169
    11
    0
    :D:D:D

25. tit_161

169
    11
    0
    แล้วเจอกันครับพี่-น้อง

ผมเตรียมเครื่องมือไว้งัดของแต่งจากรถงามๆทั้งหลายเรียบร้อยแล้วจ้า:D:D:D

26. HK.yochi

95
    0
    6
    จัดไป..................โลด....!

27. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    แล้วเจอกันครับ พี่ X
    :)

28. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    น่าสนุกอย่าลืมภาพงามๆนะครับ...อยากไปแต่ไกลจัง:D...

29. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ตามนั้นเลย.......เรียบด่วน......ผมคงไปไม่ได้ เพราะรถทำสีอยู่ครับ.

30. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ผมไปช้าหน่อยครับ แต่ยังไงก็ไปครับ คิดถึง พี่ๆน้องๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้