ใครวิเคราะห์ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย MK_PTY, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MK_PTY

MK_PTY New Member Member

9
    0
    0
    รถไม่รู้เป็นอะไรครับ วิ่งลุยฝนเหยียบแล้วความเร็วไม่ขึ้น ขึ้นแต่รอบ (ดังแต่ท่อล้อไม่หมุน) แต่ถ้าไม่ได้ลุยน้ำปกติครับ ไม่รู้ว่าต้องซ่อมอะไรครับ อยากได้ข้อมูลเบื้องต้นครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ลองเช็คดูที่เกียร์ก่อนครับ

ขอวิเคราะห์ นะครับ

น้ำเข้าไปโดน ออกซี่เจน เซ็นเซอร์ นะครับ หรือ ระบบไฟ ออกซีเจน เซ็นเซอร์ โดนน้ำ ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้