ขอนอกเรื่องนิดครับ หาซื้อเลขทะเบียน 77 ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 19 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ใครมีพรรคพวก หรือใครอยากขาย รบกวนแนะนำหน่อยครับ ตัวหน้าอะไรก็ได้ ขอให้เลขเป็น 77 ป้ายขาวยิ่งดี (ป้าย graphic ก็ได้)

ไม่กดราคาครับ ลองคุยราคากันดูครับ ติดต่อ ประทีป 086 309 4200

ป.ล. ซื้อตามคนขายรายใหญ่ ๆ ไม่ใหวครับ แพงจัด

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไปประมูลเองเลยครับ เดี๋ยวนี้นั่งประมูลอยู่บ้านผ่านเน๊ตก็ได้ครับ

3. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0

เอาจังหวัดไรครับ..

ถ้าชลบุรีเดี๋ยวถามพวกให้..

ยังไงจะมาโพสบอกราคาให้อีกทีนะครับ..

4. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอเป็นกรุงเทพครับ

เข้าไปดูในเวปที่พี่โอบอก มี 77 อยู่ 2 อัน คนประมูลได้ที่ 175,000 สำหรับอักษรหน้าไม่สวย และ 230,000 สำหรับอักษรหน้าคู่

บอกตรง ๆ ว่าอยากได้ซักแสนต้น ๆ อ่ะครับ

5. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0

ไม่มีเลยครับพี่.. กรุงเทพ..

โทรไปถามพวก.. ชลบุรีก็ไม่มีเลยครับ... ขอโทษด้วยครับ..

6. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ
    ช่วยโทรให้ก็ขอบคุณมาก ๆ แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้