/////// พัดลมหม้อน้ำ \\\\\\\

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sumruay, 17 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumruay

sumruay New Member Member

205
    0
    0
    พัดลมหม้อน้ำของเราๆท่านๆเนี่ย ตัวมอเตอร์มันแกะซ่อมได้มั้ยครับ เปลี่ยนถ่าน เปลี่ยนทุ่น หรืออะไรก็แล้วแต่

ผมเบื่อที่จะต้องเปลี่ยนบ่อยๆ เพราะของเซียงกงมันก็พังเร็วเหมือนกัน คือประมาณ 1 ปี ซ้ายทีขวาที แต่ก็ยังดีที่ดูทันว่ามันลาโลก

ยังไงขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมั่กๆ จ้า :sad:

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เปลี่ยนเซียงกงอย่างเดียวละครับ ตัวละไม่เกิน 500 ซ่อมมันจะไม่คุ้มกัน

3. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ตามบอยด้วยครับ ให้มันรู้ไปว่ามันจะเสียอีก

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    ถ้ามันเสียอีกก้เปลี่ยนอีก ละ สิ พี่ เอิ๊กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้