ีu12 น้องใหม่ ครับ!! โดย dekwad

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย dekwad, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekwad

dekwad New Member Member

91
    0
    0

เท่านี้ก่อนนะครับ รอรูปใหม่เร็วๆนี้ ขอไปถ่ายก่อน
    ไงติชมได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2010
  2. karontt

karontt Member Member

570
    3
    18
    เหมือนรูปที่เคยถ่ายลงหนังสือเลยใช่ป่ะครับถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ................แต่รถสวยดีครับชอบๆ:D:D:D

3. dekwad

91
    0
    0
    ใช่ครับ แต่ตอนนี้ไม่ใช่ สภาพนี้แล้วครับ

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    5555 เอาๆๆปัจุบันมาดูหน่อย

5. dekwad

91
    0
    0
    coming soon คับ รอทางภูเก็ต ฝนหยุดตกเมื่อไร จะจัดการถ่ายให้ อย่างไวเลยครับ พี่ๆ

6. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ว้าวว !!

7. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    สวยๆๆครับ แต่รู้สึกโช้คข้างขวาจะต่ำกว่าซ้ายนะครับ

8. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    เอาระดับน้ำวัดน่อยคับ.....ว่าจิงไหม..........555

9. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

10. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ฝนตกๆก็ถ่ายสวยน๊ะคร้าบบบบ :D

11. karontt

570
    3
    18
    อยากเห็นรูปปัจุบันจัง........:D

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    รอๆๆๆๆ

13. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    ด้วย
    ..

14. dekwad

91
    0
    0
    วันนี้ ค่ำๆจะลงให้ครับ ขอเวลาใกล้ค่ำหามุม แป๊ป ครับ พี่ๆ

15. dekwad

91
    0
    0
    รูปใหม่ ณ.ปัจจุบัน มาแล้วครับ ติชมได้เลย!!!

รวมๆไปครับ :D:D:D:D:D

16. karontt

570
    3
    18
    ว้าว.....ว.......สวยครับ

17. dekwad

91
    0
    0
    ขอบคุณครับ

18. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    สวย ๆ คับ

19. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek: ว้าว........... ขาวเนียน ............... ล้นๆ:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

20. Non@Nymph

4,624
    24
    0
    หล่อ จิง

21. tong14

tong14 New Member Member

2
    0
    0
    สวยมากครับ ดูสะอาดตาดีจังครับ

22. Keng6667

Keng6667 New Member Member

36
    0
    0
  23. oil rotary FC3S

oil rotary FC3S Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ

ผมคนนึงที่ใช้เครื่อง srฝาแดงเหมือนกันนะครับผมรบกวนถามหน่อยเครื่องที่คุณใช้เนี่ยมันเป็นเครื่องรูปแบบเดิมๆของ srฝาแดงเลยใช้หรือเปล่าครับ
    แล้วเวลาออกตัวแรงๆกินซ้ายหรือเปล่าครับ รบกวนถามหน่อยนะครับ

24. oil rotary FC3S

oil rotary FC3S Guest

0
    0
    0
    ผมคนนึงที่ใช้เครื่อง srฝาแดงเหมือนกันนะครับผมรบกวนถามหน่อยเครื่องที่คุณใช้เนี่ยมันเป็นเครื่องรูปแบบเดิมๆของ srฝาแดงเลยหรือเปล่าครับและเวลาปิดฝากระโปงปิดสนิทหรือเปล่าครับ
    แล้วเวลาออกตัวแรงๆกินซ้ายหรือเปล่าครับ รบกวนถามหน่อยนะครับ]

25. dekwad

91
    0
    0
    ขอ ผม ออกเต็มๆ ดึงขวา นะ

26. SSS-G

SSS-G New Member Member

55
    0
    0
    รถสวยมาก ห้องเครื่องดูเนียนมากครับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes:
    SR20DET ฝาแดง intercooler อยู่ข้างบนแบบในรูป
    เป็นเครื่องมาตรฐานใน U12 ครับ..........

ถ้าวางเครื่องตัวนี้แล้ว มีอาการติดฝากระโปรงหน้า ปิดไม่ลงไม่สนิท ก็มีแค่ 2 อย่างครับ
    1. วางเครื่องโดยใช้หูหิ้วเครื่อง และยางแท่นเครื่องต่างๆ ที่ไม่ใช่ของ U12 ครับ
    2. ฝากระโปรงที่ใช้กับเครื่องตัวนี้ จะต้องเป็นฝากระโปรงที่มีการเว้าแหว่งโครงฝากระโปรง
    เพื่อให้ท่อดักลมจากกระจังหน้ามาเป่า intercooler. ถ้าไม่ได้ใช้ฝากกระโปรงตรงรุ่นของเครื่อง
    ตัวนี้ Intercooler ก็จะค้ำกับโครงฝากระโปรงครับ

:eek:

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ.....อิอิ........งามอะ...............คนใช้ u12 สีขาว.....ในbb club .............หน้าตาดีทุกคนครับ อิอิ

29. new@nymph

อิอิ.....อิอิ........งามอะ...............คนใช้ u12 สีขาว.....ในbb club .............หน้าตาดีทุกคนครับ อิอิ

จริง ครับพี่นิว ยืนยันอีกคนครับ

30. karontt

570
    3
    18
    สีดำ.....ด้วย....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้