อยากอยู่ในคลับด้วยอะคับ ต้องทำไงอะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ชัยยุทธ, 15 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมขับ 141 เครื่อง 1 g อยากรู้จักพวกพี่ๆที่อยู่ในคลับอะ

1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    อยากรู้จักพวกพี่ๆที่อยู่ในคลับ.....ก็ต้องมามิตติ้งซิครับ......ถึงได้รู้จักครับ
    ทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือนครับ สถานที่ก็ติดต่อในบอรืดนี่แหละครับ....ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวหน้าแหลมครับ

2. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับน้าโจ ยินดี้ที่ได้รู้จักครับ

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    มามิตติ้งครับ ยินดีต้อนรับครับเป็นกันเองสบายๆไม่มีพิธีรีตองครับ

4. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

จิงๆ คับ ผมไปครั้งแรกก้อประหม่านะ
    แต่น้องๆ เค้าต้อนรับ เป็นกันเอง ดีมากครับ

ขอบคุณครับ

5. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ยินดีต้อนรับครับ มามิตติ้งเลยสิครับ ตามที่น้าโจว่ามาเลยครับ คุณ ชัยยุทธ อยู่แถวไหนครับ

6. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ผมมีหน้าแหลมวางเจ2คันอะครับอยู่ราชบุรีครับ

แล้วจะเจอพี่ๆได้ที่ไหนเมื่อไรอะครับ

7. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ไม่ต้องทำไรครับ...ทำใจมาก็แล้วกัน555+

มาเจอกันที่ปั๋ม ปตท. ตรงข้ามอนุสรณ์สถาน ถ.วิภาวดี-รังสิต ฝั่งขาออก ทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือน สถานที่นัดอาจมีการเปลี่ยนแปลงติดตามดูได้ที่หน้าบอร์ดของเราคับ

8. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    มีโอกาศเจอพี่ๆ ในคลับ หลายคนแล้ว แต่ยังไม่มีโอกาศไปมิตติ้งเลย อยากขับรถแข็งๆ จังเยย T^T

9. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แล้วถ้ามีโอกาสจะไปนะครับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้