**น้องใหม่ขอคำปรึกษา**

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย cm_nonny, 16 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cm_nonny

cm_nonny New Member Member

9
    0
    0
    พอดีว่ากำลังจะซื้อวีโก้ใหม่ กำลังดูว่าจะใส่โช๊คอะไรอยากได้แบบหนึบๆเข้าโค้งเนียนๆ
    แล้วไม่รู้ว่าจะโหลดซักกี่นิ้วดีครับ อนาคตอยากได้แม๊กซัก 18 ประมาณนั้น:):):):)

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สาวกวีโก้จัดหน่อยครับ

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    พูดยากนะคับ แล้วแต่คนชอบอ่ะคับ ว่าจะฟิวไหน

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ถ้ามีเงินถึงๆก็ TEIN ครับ

ไม่ก็ HOTBIT

ไม่ก็อะมาด้าครับ

หรือไม่ก็โช็คของไทยทีดีๆก็มีหลายยี่ห้อนะครับ ทั้ง โอริง วินเนอร์ ซั้นโช่ และอื่นๆอีกมากมายครับ.....แล้วแต่งบประมาณเลยครับ

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    นี่เลยคับ MoNo Tube By พี่อ๊อด

6. cm_nonny

cm_nonny New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะครับ ก็ยังไม่เคยนั่งรถที่ใส่ดูเลย เลยไม่รู้ว่าชอบฟิวไหนอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้