Pic งานแต่งจ๊อยส์+จุ๋ม

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 16 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เจอกันที่ปั๊มปตท นั่งรอน้องภากัน :D:D
    ไปอยุธยาทั้งที ไหว้พระขอพรกันหน่อย
    หลวงพ่อโต ท่านโตจริงๆนะ ใครว่างไปนมัสการท่านบ้าง สวยจริงๆ แนะนำเลยครับ
    ไหว้พระเสร็จ บางคนก็มีออกอาการกันบ้าง (ไม่รู้ร้อนหรือไง :D:D:D)
    หิวแล้ว มาอยุธยา ก็ต้องก๋วยเตี๋ยวเรืออยุธยาเดะ แต่คนนำเค้าพามากิน ก๋วยเตี๋ยวเรือเหาะ :D:D:D
    ถึงที่พักละ
    บ้านพักที่เราจะนอนกันคืนนี้

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ที่พักงานนี้ ชื่อ แกรนด์เจ้าพระญา รีสอร์ท เจ้าของใจดี ราคาที่พักไม่แพง บรรยากาศร่มรื่น ชิวๆ ผมชอบมากๆ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2010
  3. G Type R

3,607
    99
    0
    ตกเย็นจะทำไรกันได้อีก นอกจาก กิขข้าวพร้อมกับนั่งชมบรรยากาศริมแม่น้ำเจ้าพระยา ลมตึงๆ จิบวิสกี้เย็นๆ พูดคุยเฮฮากัน คืนนี้ยังอีกนาน 55555+
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

4. G Type R

3,607
    99
    0
    เช้ามากก็รีบตื่นไปงานแต่งกัน แต่ด้วยที่พวกเราชำนาญทางกันมาก เลยหลงครับ
    บรรยากาศข้างทาง ทุ่งนากะลังเขียวขอุ่มสวยมากๆ
    หลังจากหลงกันสักพักเราก็มาถึงงานแต่งจนได้
    ส่งของขวัญให้เจ้าบ่าว เจ้าสาวเรียบร้อย

5. G Type R

3,607
    99
    0
    ใครมาร่วมงานบ้างดูกันเอาเองนะจ๊ะ บ้างท่านตกหล่นต้องขออภัย
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

6. G Type R

3,607
    99
    0
    ขากลับพวกเราเจอยี่ห้ออื่นมาบี้ด้วย(สังเกตุด้านซ้าย)
    เนื่องจากงานนี้ได้เจอน้องใหม่ 2 คน ก็เลยชวนกันมานั่งกินกันต่อที่ แพเทวราช ในเมืองอยุธยา บรยากาศดีอีกแล้ว
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

7. G Type R

3,607
    99
    0
    กินกันเสร็จ น้องใหม่เมืองอยุธยา ยังมีน้ำใจขับรถพาพวกเราไปส่งถนน สายเอเซีย จะได้กลับกันง่ายๆ ขอบคุณน้องอู๋ด้วย
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:41:29 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:41:26 ----------

กินกันเสร็จ น้องใหม่เมืองอยุธยา ยังมีน้ำใจขับรถพาพวกเราไปส่งถนน สายเอเซีย จะได้กลับกันง่ายๆ ขอบคุณน้องอู๋ด้วย
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

8. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    เจ้าบ่าว เจ้าสาว หล่อ สวย สมกันจิงๆคับ มีฟามสุขมากๆน๊า อิอิ

9. G Type R

3,607
    99
    0
    งานนี้เหนื่อยจริงๆ (เหนื่อยไม่เหนื่อยดูจากรูป) แต่สนุกสนานมากๆ ขอบคุณเพื่อนๆ Si ทั้งเก่าและใหม่ โอกาสหน้าเจอกันใหม่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2010
  10. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    จ้าวบ่าวหน้าคล้าย เบนชลาทิศฌลย^^

ขอให้มีความสุขมากๆครับ ^^

11. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    สนุกมากครับ

12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    บรรยากาศเหมือนแถวบ้านผมเลย ชอบๆ

ขอบคุณสำหรับรูปครับ

13. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    เนวิตัวน้อย เพลียจัด อิอิ

14. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เห็นรูปแล้วตื่นเต้นดี
    ยินดีด้วยคร้าบ

15. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    ใครอยากกินเหล้าแล้วเมาเร็วๆ เชิญมาสัมผัสได้ที่ร้านนี้นะค่ะ จะเป็นลมมมมมมมม 55555+

16. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ไปเท่วไหนกันมา อะ อิอิ

17. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    แหล่มเลย แต่ไม่ค่อยเมาเลยอ่ะ แข็งแกร่งจิงๆผมเนี่ย ... ขอบคุณสำหรับรูปนะค้าบพี่ แหล่มเลย ทริปน้าขอเป็น ยุโรบนะคับ

18. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ป๊าดดด เสียดายไม่ได้ไป บรรยากาศบ้านต้นไม้มันน่าเมาจริงๆ

ยินดีด้วยคับพี่ จ๊อย -จุ๋ม มีลูกเต็มบ้านนะคร้าบบบ

19. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณคับ น้องที่นำรูปสวยๆมาฝากคับ ++

20. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกๆคนมากๆ เลยนะครับ ซึ้งมากๆ เรย ครับ
    ดีใจครับที่พี่ๆเพื่อนสนุกสนานกัน ถ้าไม่ค่อยได้ดูแลก็ขออภัยด้วยนะครับ
    ว่าแต่ไม่มีใครสนเพื่อนเจ้าสาวเรยเหรอ อิอิ
    แล้วก็ จุ๋มก็ฝากขอบคุณทุกๆ คนด้วยนะครับ
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ พร้อมคำอวยพรไว้ติดในห้อง
    ขอบคุณสำหรับปฏิทินสวยๆ ของน้องวา
    และซองด้วย อิอิ
    ไว้เจอกันนะค๊าบทุกคน
    ไปนอนแระ อิอิอิ

Joice++Jum

21. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    สนคนเดิน แจก ของ ชำร่วยอะพี่ 55 ขอคน ตัวเล็กนะ อิอิ

22. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    ผมจองเด็กเสริฟ ร้านแพเทวราชน่ะ
    มองดูดี ๆ น่าจะของนอก 555+
    พม่าเต็มกรุงศรีอยุธยา

23. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนุกมากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย วุ๊วๆๆๆๆๆๆ

24. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เมิงสนุกด้วยเหรอวะเบส กุเห็นเมิงนั่งห่วง แต่ BB ได้ ส้งติง

25. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีด้วยจริงๆคะ และก็ขอบคุณที่ลุงหนวดส่งของขวัญถึงมือเจ้าบ่าว-เจ้าสาว อิอิ

26. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    BB racing team ไปถึงงานแต่งเลยเหรอเนี้ย

27. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีอีกทีครับ และก็ขอโทษทีไม่ได้ไปร่วมงานครับ

28. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    รูปสวย เสียดาย มะได้ไป ไม่เป็นไร จ๊อย คราวหน้าเอาใหม่ เด๋วไปแน่นอน

29. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบส มะได้สนใจ bb เลยมั่งเหอะ 55555+

30. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    รูปสวยคับพี่กอล์ฟ

ยินดีด้วยคับกับเจ้าบ่าวและเจ้าสาวครับ.....มีความสุขมากๆๆน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้