สำหรับผู้ที่พบเห็นรถตระกูลนี้ครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 28 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    คือมีความรู้สึกอยากจะให้มีกระทู้สำหรับเวลาเราไปไหนพบเจอรถตระกูลนี้ก็เก็บภาพมาฝากกันมาวิเคราะห์ชื่นชมและถือเป็นการเช็คควบคู่ว่ารถรุ่นนี้ยังเหลืออยู่กี่คัน....อิอิอิอิ

ผมประเดิมก่อนเลยคันนี้ผมไปเก็บมาจากชลบุรีครับ
    คนขับน่าจะเป็นเจ้าของตั้งแต่ป้ายแดงเลย

รูปย้ายไปอยู่ล่างๆนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2010
  2. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    สวยครับเดิมดี ได้กระจกแก้มอีกอย่างเดียว งามเกินบรรยาย แม็กก็ตรงยุคอยู่แล้ว ไร้ที่ติครับ :D

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    น้องแว่น น้องแว่น เอารูปรถเขามาลงได้ แต่รบกวนน้อง ทำป้ายทะเบียนให้เบลอ / ลบป้ายทะเบียนเขาด้วยน้อง
    เดี๋ยวจะเข้าข่าย สิทธิส่วนบุคคล นะน้อง ถ้าเจ้าของเขาไม่ได้อนุญาติ ด้วยความปรารถนาดี :D :D :D

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แบบนี้ได้ไหมพี่จะโดนไรไหม

ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยครับ

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    OK.....เลยน้อง แต่ลบให้มันสวยๆ และลดขนาดรูปภาพให้ด้วยก็จะดีนะ :D

ขอความกรุณาสมาชิกท่านอื่นๆด้วยนะคร้าบ

6. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    จัดให้ครับ

ลองดูครับว่าใช้ได้ไหม.......แก้ไขแว้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2010
  7. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ลดขนาดรูปให้ด้วยก็ดีนะเพื่อน

8. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    รูปไม่ขึ้นเลยอ่ะแว่น ส่วนคันนี้ผมเจอที่ประจวบ พอดีจอดแวะเข้าห้องน้ำแล้วเห็นก็เลยแอบถ่ายอยู่ห่าง ๆ อย่างห่วงๆ :D:D

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ลองดูเล่นๆพี่

เอามาลองแต่งดูเล่นๆอะครับพี่......หวังว่าคงไม่ว่ากันเน้อ..............อิอิ

10. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    รูปผมลบออกดูกระทู้ เช็ง แทนล่ะกันพี่

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาดูกันว่าใครจะเจอบ่อยกว่ากัน หุหุ

12. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แถวบ้านผมมีเยอะครับ แต่ถ่ายไม่ทันซักที รถมันแรงอ่ะครับ แถวบ้านผมอ่ะ 555++

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    จิ ง แล้วเจอเยอะนะครับทั้งโหดและเดิมๆ

แต่กลัวจะเป็นการรบกวนเจ้าของรถเกินไปเลยไม่ได้มาอัพเดทเท่าไร

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0

จัดมาได้เลยน้อง แค่เราลบป้ายทะเบียน(อย่าให้เห็น) ก็พอ เพื่อให้เกียรติเจ้าของ และไม่ให้ผู้อื่นรู้แน่ชัด ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ :eek: :eek: :eek:

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว่าจะแอบถ่าย RT สีม่วงๆ แถวซอยนวลจันทร์มาบ้าง ป้ายทะบงทะเบียนก็ไม่ต้องเบลอ เอาลงทั้งยังงั้นเลย ดีม่ะ 555+ แต่คงยากเพราะน่าจะจอดอย่างเดียว พอๆ กับคันสีขาวฝากระโปรงดำ อิอิ

16. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ว่าไปนั่น ว่าแต่คันสีน้ำเงินๆฟ้าๆนะ ระวังเหอะ ถ้าถูกแอบถ่าย แล้วคนที่นั่งข้างๆ ไม่ใช่ใครบางคนละก็..........

จากใจ............ถ้ำมองกรุ๊ป ;) ;) ;)

17. audy!

1,075
    2
    0
    ถ้ำมองกรุ๊ป:cool:ออกอาละวาดอีกแล้วเหรอครับเนียะน่ากลัวจังครับ :sad::sad::sad: 555++

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตอนนี้สมาชิกในทีมงานได้เสียสละรถเพื่อตามล่ารถต้องสงสัยจนตัวเองได้รับบาดเจ็บ

จึงขอสดุดีใว้นะที่นี้ด้วยครับ.....หลับให้สบายนะ สมตุ่ย ลุยสวน

พวกเราจะไม่มีวันลืมความดีครั้งนี้ของเอ็ง 555555+

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เมื่อคืนเจอ RT 100 ถึง 2 คันซ้อนครับ แต่ถ่ายรูปไม่ทัน อิอิ ...

ปล. สมตุ่ยผู้เสียสละของถ้ำมองกรุ๊ป หายเงียบไปเลยนะ เอาผลงานที่ไปแอบถ่ายมาให้ดูหน่อยดิ 555+

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมว่ารถคุณอัดเข้าข่ายต้องสงสัยนะเนี่ย เห็นพี่เต้ยบอกว่าชอบเจอดึก ๆ หุหุ :D:D

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมระวังตัวทุกย่างก้าว ไม่มีพลาดอยู่แว้ว ....... แต่ถ้ามาเตือยแบบนี้สงสัยต้องกลับไปติดฟิล์มดำเหมือนเดิมล่ะ อิอิ

22. audy!

1,075
    2
    0
    อย่างว่าแหละครับ รถซิ่ง มันก็ต้องวิ่งตอนดึกซิครับ 555++:cool::cool::D
    ตามเราไม่ทันหรอกพวกถ่ำมองกรุ๊ป 55+:cool:

23. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    น่านๆแสดงว่าตาเกียร์มีคนอื่นที่ไม่ใช่ยายก้อยแน่ๆร้อนตัวแบบนี้ต้องติดตามๆ

24. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ตามทันครับแต่ไม่ได้พกกล้องไป....อาจจะไม่มีรูปยืนยันแต่เวลาและสถานที่นั้นอยู่ในสมุดโน๊ตของผมกับพี่เต้ยแล้วครับรับรองว่ามิตติ้งครั้งหน้าข้อมูลแน่นแน่ๆ

เตรียมคำแก้ตัวได้เลยครับอย่าให้ต้องเข้าเครื่องจับเท็จ ;)

นึกให้ดีนะครับว่าวันที่เท่าไรเวลานี้ๆไปไหนกับใคร อิอิอิ

เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน :cool:

25. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    คำพูดแบบนี้มันน่าสงสัยนะ ตาเกียร์ เราไม่รอให้ท่านพลาดหรอก ระวังให้ดีละ ;) ;) ;)

26. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    แสดงว่าออกตอนดึก ทุกวัน นั่นแน่ออกไปไหนครับ คุณอัด .................. พวกเราเห็นนะครับ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้