ช่วยด้วย หามือเปิดประตูฝั่งคนขับคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Mu_Coupe, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    งานเข้าคับ บูทยึดเหล็กดึงสลักประตูฝั่งคนขับหลุด ตอนนี้เปิดประตูจากข้างนอกไม่ได้ ต้องเปิดอีกฝั่งเอา บูทไม่มีแยกขาย มือเปิดทั้งชิ้นเบิกศูนย์ 900+ แต่อยากได้แค่บูท ใครมีมือเปิดประตูฝั่งคนขับที่ยังมีบูทติดอยู่ไม่ได้ใช้ ขอซื้อต่อคับ :cry: :cry:

2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    โทรหาผมได้ครับ เดี๋ยวบอกให้ครับ
    089-8878347 nut
    Si มีน้ำใจจะเมอ

3. Mu_Coupe

623
    4
    0

ขอบคุณมาก ๆ คับ เยี่ยมเลย อิอิ

4. ฺปลาทูซิ่ง-69

ฺปลาทูซิ่ง-69 New Member Member

58
    0
    0
    เมาซะมั่งครับ เลยเปิดประตูแรงจนบู๊ทแตกเลยอ่ะเพ่ คริคริ

5. Mu_Coupe

623
    4
    0
    เมาขี้ตา ตื่นมาก้องานเข้าเลย 555+

6. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    โมโหภรรยาแล้วมาลงที่รถ
    ลำบากมาหาบูทอีก เห็นม่ะ
    555+ ล้อเล่นนะพี่

7. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ว่าไปนั่น 555

พี่ยังโสด อิอิ

8. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มือหนักนะเนี่ย

9. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ดวงจะเสียตังค์ เห่อ ๆ

10. ฺปลาทูซิ่ง-69

ฺปลาทูซิ่ง-69 New Member Member

58
    0
    0
  11. blackdevil7

117
    0
    16
    นี่ขนาดแค่เปิดประตูน่ะ คันเร่งจะขนาดใหน

12. blackdevil7

117
    0
    16
    นี่ขนาดประตูน่ะ คันเร่งจะขนาดใหน

13. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ข้างในก็หักง่ายนะครับ ไอ้หูของลูกบิดล็อคป็อกแป็กอ่ะ ถ้าหักต้องเปิดกระจก เปิดจากด้านนอก เอิ้กๆ :p

14. Mu_Coupe

623
    4
    0
    กดจนมิดมันยังไม่อยากจะวิ่งเล้ยยยย อิอิ

เริ่มแก่ก้อเริ่มกรอบ 555+

15. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    ถ้ายังหาไม่ได้ มาเอาที่ผมได้ครับ มือเปิดของผมมันหัก แต่อุปกรณ์อยู่ครบ ให้ไปฟรีๆเลย ไม่มีที่เก็บ ฮ่าๆ

16. Mu_Coupe

623
    4
    0
    น้ำใจมาอีกแล้ว....ขอบคุณคร๊าบบบ อิอิ

17. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    บูส ตัวไหนอะพี่ บาส เจออันที่หักแระ แต่มองเห็นแต่ สปิง - -

18. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ตัวกดเซนทรัลล็อก จากฝั่งคนขับ เริ่มเพี้ยนอีกแล้ว กดแล้วมันล็อก พอจะปลดล็อก ดันไม่คืน เซ็งเลย

19. blackdevil7

117
    0
    16
    พี่หมูครับ แล้วปุ่มกดเซนทรัลล๊อคมันหลุด(เลื่อนไปมาได้แต่ล๊อคไม่ทำงาน)ทำไงอ่ะครับ
    พอดีเมื่อเย็นผมล้างรถ แล้วถูไปโดนปุ่มฝั่งคนขับ ตอนนี้ขับๆไปฝั่งคนขับล๊อคไม่ได้เลย ซึมไปเลย
    กลัวติดไฟแดงอยู่แล้วสาว ๆ จะโดดจากเด็กแว้นมาเปิดประตูมานั่งตักเอา

20. Mu_Coupe

623
    4
    0
    ของพี่ตัวที่ติดกะมือเปิดอะ เวลาเราเปิดประตูมันจะไปดันล๊อกให้ประตูเปิดออก

อันนี้พี่เป็นมานานละ ถ้าล๊อคจากข้างในแล้วเปิดไม่ออก ก้อดับเครื่อง เอากุญแจมาไขประตูเอา 555+

น่าจะเป็นที่กล่องคุมเซ็นทรัลล๊อคนะ ของพี่เป็นแบบว่าถ้าล๊อคจากข้างในแล้วปลดล๊อคมันจะไม่ออก ต้องเปิดกระจกแล้วเอากุญแจมาไขจากข้างนอก

21. blackdevil7

117
    0
    16
    555+ ประตูรถพี่หมูแต่ละอาการ ไฮโซโคตร
    นึกภาพคนขับ Si แล้วต้องตับเครื่องเอากุญแจมาไขประตูจากข้างนอกก็ฮาแล้ว
    ส่วนของผมเจอแล้ว ปุ่มมันแตกไปแล้วครับ(ตรงลิ้งที่เกี่ยวกับตะขอครับ) กำลังจะลองติดกาวดู ไม่รู้จะไหวป่าว
    ถ้ารู้ที่หาของใหม่ก็แนะนำด้วยครับ

22. Mu_Coupe

623
    4
    0
    เบิกศูนย์น่าจะหลายตังค์ ลองโทรถามคนที่มีโครงประตูมาขายอะ น่าจะพอมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้