ถามเรื่องบูชด้ามเกียร์ และกระบองเกียร์ Type R ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blue_Si, 13 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue_Si

Blue_Si New Member Member

27
    0
    0
    ตอนนี้ผมได้กระบองเกียร์ Type R มาใหม่ แต่บูชด้ามเกียร์ และกระบองเกียร์ขาด ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ใหน และของแต่งมีใหมครับ ยี่ห้ออะไรบ้าง(โทรถามศูนย์แล้ว เค้าบอกว่าไม่มี) รบกวนด้วยนะครับ......:sad:

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    energy สีแดง ทน หนึบ ไม่แพง จัดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้