ขอถามราคาคิ้วติดข้างประตูหน่อยครับว่าราคาเท่าไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 14 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    คู่เท่าไรครับเอาทั้ง แท้ ทั้งเท่าเลยนะครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้าคิ้วดำแท้ชุดละ3000-3500สภาพสวยครับ

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    ที่ติดอยู่ที่กลางประตูนะครับที่ยาวตั้งแต่แก้มหน้าจนถึงประตูหลังอะครับแพงอย่างนั้นเลยหรอ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ที่เป็นเส้นตรงยาวสีเงินหรือป่าวคับ ถ้าใช้ราคาก็ไม่ถึงที่ผมว่าไว้คับ ป.ล.โทษที่คับผมเข้าใจผิดนึกว่าเป็นคิ้วดำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้