สงกรานต์นี้จาปายไหนกัน ส่วนผมเจอกันที่จังหวัดที่ 77 นะคร้าบ....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 4 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ......พาภรรยาไปทำบัตรประชาชนใหม่พอดี จากหนองคาย - > บึงกาฬ:)

1. ถ้าเลียบโขงมาแถวท่าบ่อศรีเชียงใหม่ ปากชม เชียงคาน เลย โทรหาบ้างเดออออ ท่านเล็ก ............... โทษนะครับ พาเมียไปถ่ายบัตรใหม่ หรือทำรอบที่เท่าไหร่ครับ วานบอก ฮิๆ

2. ทำบัตรครั้งแรกเลยคับ เหอๆๆ

3. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    อ่ะ ๆ พรากผู้เยาว์ นะจ็ะ หรือโดน ผู้เยาว์พราก หว่า

ผมอยู่ บ้าน ครับ เมาแล้วไปใหนไม่ได้ 555

4. ป้าดดดดดดดดดดด....โถ๊ อิจจจฉาเด้ๆๆๆๆๆๆๆ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เที่ยวเผื่อด้วยน้องเล็ก...:eek:

6. ทำบัตร ทำเรื่องขอเบี้ยผู้สูงอายุอ่ะคับ ครั้งแรกเลย.....เมียผม ตื่นเต้นน่าดู

7. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
  8. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    55555555555555 ขำ ทีแรกคิดว่าเด็กซะอีกพี่

ไปเจอ NV ขาว แปลงหน้า FD2 อยู่แถวร้านไฟเบอร์ อ.ศรีวิไล จ.บึงกาฬ รถใครหว๋า? สวยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้