มีใครเคยดึงสายหัวเทียนบ้าง(จุกตรงที่เสียบจานจ่าย)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 12 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    พอดีจะโมสายหัวเทียนแบบพวกคลับ มิตซู ทีนี้ผมลองดูสายหัวเทียนเดิมๆของ ek มันเหมือนดึงออกมาไม่ได้อะครับ

มีใครเคยดึงหรือเปล่า..

ตาม รูปหัวตรงที่ผมวงกลมสีแดงไว้อะครับ

2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ดึงได้คับ แต่มันจะแน่นหน่อยนึงคับ(แน่นๆถึงจะดีนะ)

ถ้าดึงไม่ได้ สายหัวเทียนแต่ง คงไม่มีให้พวกเราซื้อสิคับ

3. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ดึงแรงๆออกแน่...อิอิ

4. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เหอๆ..

ตกลงมันดึงได้ แต่ถ้าดึงออกมา ก็ไม่ดีใช่ไหมครับ.. แย่จัง อุดส่าซื้อท่อหดมาแล้วด้วย T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้