MR2 หน้า GEN7 เสร็จแล้วครับ เอามาให้ชมคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย [email protected], 29 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวยดีครับผม ถ้าคืนนี้ว่าง แล้วอยู่กรุงเทพ เป็นไปได้เอามาโชว์ให้ดูที่ร้าน cafe'69 เลียบทางด่วนรามมอินทรา หน่อยนะครับ อยากเห็นๆ อิอิ

3. สวยๆ จังเยย

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ดูล้ำดีจังเลยครับ

5. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    สวยและลงตัวดีครับ

6. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    อยากเห็นตัวจริงอ่ะครับ เจอกันได้ที่ไหนครับ

อยู่กทม หรือป่าว ^^

7. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    สวยมั่กๆคับ แถมคันนี้จะแรงด้วยใช่ป่ะคับต้อง:D

8. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0

ไม่อยู่กรุงเทพคับ ผมว่าจะไปจอดทำกล่องอู่พี่รุ่งวันพุธคับ เจอกันคับ

9. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0

ไม่แรงหรอคับ พี่เอกพอขับได้คับ ต้องทำอีเยอะคับ

10. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    หล่อเลยอ่ะงับ ๆ

11. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    สวยครับ ถูกใจจริงๆ

12. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    แก้มหน้าด้านข้างเหมือน R35 เลย เจ๋งดีครับ

13. aod24_dn

aod24_dn New Member Member

28
    0
    0
    สวยดีครับ:cool:

14. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยมากคับ โหไม่แรง วันนี้แซงผมดังปิ้ว เลยคับ

15. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    แจ๋ว ๆ

16. Mickeyza

Mickeyza New Member Member

8
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ รถพี่อยู๋ร้าน fibersnow ที่ขอนแก่นปะครับ ผมอยู๋ขอนแก่นเหมือนกัน
    mr2 สีแดงครับ เจอกันทักทายกันบ้างนะครับ

17. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0

ใช่คับ ว่างๆๆแวะมาเล่นที่ร้านนะคับ

18. Jew Jew

Jew Jew Guest

0
    0
    0
    ทางร้านรับแปลงรึเปล่าครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ ชอบมากๆๆๆๆ

คืออยากทราบว่าทางร้านรับแปลงรึเปล่าครับ เอาแบบทั้งคันแบบนี้เลย ชอบตั้งแต่เห็นลง Magazine Car Modernize แล้วครับ ดีใจมากที่ได้เจอตัวจริงในบอร์ดนี้ครับ อยากทราบว่าถ้าทางร้านรับแปลงเนี่ยราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ คือแบบผมเอารถไปเปล่าๆเลยนะครับ ราคา+ค่าของ รวมแล้วเบ็ดเสร็จน่าจะเท่าไหร่อ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

19. tongyaris@hotmail.com

39
    0
    0
    สนใจชุดแต่งชุดนี้โทรเลยครับ 089-4446865 ครับ

20. manshop

manshop New Member Member

7
    0
    0
    สวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้